Makonda yuko sahihi. Kubadili jina kuko kisheria

Makonda yuko sahihi. Kubadili jina kuko kisheria

Hiyo inawezekana but lazima uwe na sababu ya kueleweka Mara nyingi ninakuwa ni kuchanganya majina kwenye vyeti mfano, la saba undrinkable( john kigoche mwingi), o level ukatumia ( kigoche john mwingi) hapo unaweza kubadiki but CV yako inabaki vile vile,
 
Issue sio kubadili jina kutumia jina l mtu wingine (vyeti vyake) ambapo hata ile nuber ya cheti ni ile ile hapo unasemaje??? Tuache mahaba twende kwenye haki na ukweli
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
 
Kweli buana yuko sahihi,si yeye tu bashite wapo wengi tu walobadili majina ila chadema wamekomalia hii ishu balaaa
Kwani mkuu hapa kinachodaliwa ni kubadili jina?? Au hujui msingi wa hoja ya watu wanaomuunga mkono magufuli na harakati zake za kuwakataa wezi wa elimu?

Hapa hoja ni kutumia matokeo ya mtu kujiendeleza kielimu..yaani kughushi vyeti!
 
Hahahaaaa,naomba nibadili jina niitwe prof lipumba!si nikiapa na cv inahamia kwangu
Kun Mtu Kenya alikuwa anaitwa Julius Somebody. Amebadili kwa ridhaa yake na kuapa kuanzia siku ya kiapo anaitwa Julius Nyerere. Ni Mkenya huyo I am sure kabadilisha kutoka na na Legacy ya Baba Wa Taifa wakati wa Tanzania tuko tu na umebwya wa Kumsema Paul Makonda na niabu kubwa hata watu wa nje wakiulizwa kwa nini Makonda anasemwa namna hii jawabu ni kuwa kwa kuwa kaanzisha Vita dhidi ya madawa ya kulevya kwa kweli ni aibu kubwa!
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
Kwani wewe ndo msemaji wake? Si umwache aje mwenyewe atuambie aliitwa Daudi Bashite, akaenda kuapa kubadili kuwa Makonda.

Tena ataje na sababu za kubadili jina, kama ni baada ya kuoa mkewe hakulipenda lile la mwanzo, au ni baada ya kumpiga mzee Warioba kofi akaona jina lisiwe taabu. Na iweje ubadili mpaka u bin, kwani unabadilije jina la babako?
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
Kubadilisha jina lazima uwe na sababu na ukifika chuo kikuu hawaruhusu kubadilisha jina hata kama una sababu gani. Watu wanabadilisha majina kutakatisha vyeti
 
Kubadili jina hakufuti jinai ulizotenda kabla ya kubadili jina, acheni kutufanya mazuzu. Kumbe nyie ndio mnamletea huyu bwana kilio, hana washauri.
 
acha ujinga kwenye jina lake alilotumia akiwa sekondari alipata Div. gani?
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
Oooh bas yupo sawa kabisa. makonda ndo Bashite alibadil jina...
Sasa tatizo lipo hapa.. Huyo Bashite alizungusha form 4 [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kun Mtu Kenya alikuwa anaitwa Julius Somebody. Amebadili kwa ridhaa yake na kuapa kuanzia siku ya kiapo anaitwa Julius Nyerere. Ni Mkenya huyo I am sure kabadilisha kutoka na na Legacy ya Baba Wa Taifa wakati wa Tanzania tuko tu na umebwya wa Kumsema Paul Makonda na niabu kubwa hata watu wa nje wakiulizwa kwa nini Makonda anasemwa namna hii jawabu ni kuwa kwa kuwa kaanzisha Vita dhidi ya madawa ya kulevya kwa kweli ni aibu kubwa!
Mbona kamishna wa mamlaka ya kupambana na madawa hashambuliwi?Why makonda?Jibu simple,ni kwasababu kuna ukakasi kwenye vyeti vyake!Kununua cheti ni uhalifu na udanganyifu![HASHTAG]#acha[/HASHTAG] maneno weka cheti
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
Issue ni vyeti feki, jina anaweza badili tena hata ajiite mchungaji G poa tu
 
Kwa hiyo Leo na Mimi nikienda mahakamani nikibadilisha jina nikaanza kujiita uncle magu na CV yake yote inaamia kwangu?
 
Back
Top Bottom