Makonda yuko sahihi. Kubadili jina kuko kisheria

Makonda yuko sahihi. Kubadili jina kuko kisheria

Sasa analia nini wakati alishajibu kwamba hayo ni mambo ya mitandaoni. Wala hakuna mtu anayempiga vita makonda, watu wanamwonyesha tu kwamba wale watumishi waliofukuzwa kazi kwa ajili ya vyeti sio kwamba walikuwa mashetani kama serikali yake ilivyowachukulia bali ni watu kama yeye....na wengine walikuwa wako vzr katika utendaji kuliko hata wenyevyeti halali
 
Unaambiwa alimaliza f4 na jina la Daudi akatoka na zero, akanunua cheti cha Paul Christian M, yeye alikuja kubadilisha jina akiwa uraiani
form four jina alilotumia ni Paul...ukifika form 2 unaruhusiwa kubadili jina
 
Hapana alitumia cheti cha Paul Christian Muyenge then baadae ndo akabadili jina to Paul Makonda kosa Si kubadili jina bali kutumia cheti. Huyu kiumbe pengine keshatumbuliwa Maana kuna kaimu Mkuu wa mkoa wa Dar sasa na ndiye aliyeenda kumpokea Magu!! Let's wait and see!!
Hata mie nimehisi hivyo hata gari yake sijaona ikipeperusha bendera
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.
Halaumiwi kwa kubadili jina bali analaumiwa kwa kusemekana kutumia cheti cha mtu mwingine!
Tatizo hakubali kama Daudi ni jina lake na Daudi alizungusha divisheni zero. Kubadili jina hakuwezi kubadili matokeo yake! Inabidi ahame na ziro yake kwenye hilo jina jingine!
 
downloadfile-1.jpeg
huyo Paul Muyenge na Paul Makonda ni mtu mmoja
 
Halaumiwi kwa kubadili jina bali analaumiwa kwa kusemekana kutumia cheti cha mtu mwingine!
Tatizo hakubali kama Daudi ni jina lake na Daudi alizungusha divisheni zero. Kubadili jina hakuwezi kubadili matokeo yake! Inabidi ahame na ziro yake kwenye hilo jina jingine!
huyo mtu mwingine hayupo...Daudi na Paul ni mtu mmoja na division inayosomeka ni div 3 !
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.
Aliapa Mwaka gani na vyeti ni Vya Mwaka gani? Shule ya msingi alisoma kwa majina gani, na nje sekondari kwa majina yapi. Na matokeo take halali ni yapi? Jina kabadilisha ana umri gani? Wazazi wake walijua. Tusiwe tunaongea tu na kushabikia kwa huruma. Nchi hii vyeti Vya kugushi na fake no vingi mno. Watumishi wengi wapo hatiani. Kwahio Bashitee au Paula Makondi, ajitokeze kama public figure nakuweka wazi nsitofahamu hii kwa wana Dar es Salaam na taiga kwa ujumla.
 
Kama umesahau ulizaliwa lini, wapi ?,umesoma wapi...historia yako kwa ufupi basi mvae gwajima kichwa kichwa utayajua yote.....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
huyo Paul Muyenge na Paul Makonda ni mtu mmoja

Ni watu wawili tofauti!! And if that's the case angeprove basi kuliko kwenda kulia lia. Wewe endelea kubisha mwenzio huko kuna dalili zote keshatumbuliwa mkoa unakaimu Mkuu wa mkoa sasa bwana Hashimu Mgandilwa!!
 
Aliapa Mwaka gani na vyeti ni Vya Mwaka gani? Shule ya msingi alisoma kwa majina gani, na nje sekondari kwa majina yapi. Na matokeo take halali ni yapi? Jina kabadilisha ana umri gani? Wazazi wake walijua. Tusiwe tunaongea tu na kushabikia kwa huruma. Nchi hii vyeti Vya kugushi na fake no vingi mno. Watumishi wengi wapo hatiani. Kwahio Bashitee au Paula Makondi, ajitokeze kama public figure nakuweka wazi nsitofahamu hii kwa wana Dar es Salaam na taiga kwa ujumla.
shule ya msingi Daudi Bashite....Secondary Paul Muyenge...chuo Paul Makonda.....yote hii kisheria inawezekana
 
shule ya msingi Daudi Bashite....Secondary Paul Muyenge...chuo Paul Makonda.....yote hii kisheria inawezekana
Ukiwa na wakili kama huyu hata ukishindwa kesi unamlipa bila kinyongo. Endelea kaka labda utetezi wako utaonekana wa maana kwa unaofanana nao, siye bado hatudanganyiki na abrakadabra.
 
Wana JF.
Kubadilisha jina ni jambo la kawaida na linaruhusiwa kisheria ni suala la kwenda mahakamani na kuapa tu kama Paul Makonda aliamua kuchukua jina hilo badala ya Daudi Bashite na akaapa mahakamani hajavunja sharia yoyote ile ni haki yake kisheria acheni hoja za hovyo hovyo.

Mfano kwenye suala la Makonda hii inawezekana
Shule ya msingi ametumia jina la Daudi Bashite

Secondary School akatumia Paul Christian Muyenge

Chuo akatumia Paul Makonda.

Kisheria hii inawezekana kabisa na wala hakuna kosa lolote .
Ila jaman huyu makonda hanakosa kabisa
 
Back
Top Bottom