simba45 mkali
JF-Expert Member
- Oct 15, 2012
- 1,980
- 1,881
Hilo ndio linalodhibitisha ukweli bashite aliiba vyeti vya watuSasa kwa nini anajiliza?
je ni kweli alipata sufuri?
Hilo ndio linalodhibitisha ukweli bashite aliiba vyeti vya watuSasa kwa nini anajiliza?
je ni kweli alipata sufuri?
Ficha ujinga wako mkuu elewa kwanza kilicho andikwa. Usilete ubashite hapacdm wanafanya kazi ya wauza unga ndio maana wamemkomalia jamaa.
Hapana alitumia cheti cha Paul Christian Muyenge then baadae ndo akabadili jina to Paul Makonda kosa Si kubadili jina bali kutumia cheti. Huyu kiumbe pengine keshatumbuliwa Maana kuna kaimu Mkuu wa mkoa wa Dar sasa na ndiye aliyeenda kumpokea Magu!! Let's wait and see!!
Akili yako imekaa mahala pabaya patokeapo taka mwili yabisi
Endelea kujiacha mtupu basi.Kwenda kulichimbua sehemu nyingine, ni kutoka nje ya kilichoanzishwa / kuongelewa na mwanzisha uzi.
SawaEndelea kujiacha mtupu basi.
alinunulia duka gani? acha kukaririshwa ujingaYaani mtoa mada zuzu, sijui ndio bashite mwenyewe, issue ni kununua vyeti vya Elimu sio kubadili jina
na wewe unajua kinachondelea?Hivi ww unaelewa kinachoendelea kweli ???
Unaweza kubadili jina hata mara tano mfano Daudi Bashite ...baadae Paul Christian Muyenge halafu ukaja Paul Makonda yote sawa hakuna kosa lolote
amezungusha yaaniDaud Bashite inasemakana alipata div 0
amezungusha yaaniDaud Bashite inasemakana alipata div 0
Unaambiwa alimaliza f4 na jina la Daudi akatoka na zero, akanunua cheti cha Paul Christian M, yeye alikuja kubadilisha jina akiwa uraianiKama alibadili jina form two na NECTA wanabadilisha mkuu mfan la saba ulitumia Daudi....form four Paul
Kubadili sio tatizo. Tatizo linaanzia mnapoambiwa wekeni mezani ivyo vyeti mlivyobadili majina tuone sahihi ni kipi. Sio mnaleta zilipendwa.Unaweza kubadili jina hata mara tano mfano Daudi Bashite ...baadae Paul Christian Muyenge halafu ukaja Paul Makonda yote sawa hakuna kosa lolote
alipata div 3Daud Bashite inasemakana alipata div 0