Makonda wa kike kiboko ya wanaume? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makonda wa kike kiboko ya wanaume?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkwakwasu, Mar 30, 2011.

  1. M

    Mkwakwasu Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF nipeni majibu wapendwa. Siku zote wanaume ni wabishi kwa makonda.lakini juzi nilipanda gari fulani konda alikuwa msichana.Basi wanaume walikuwa watiifu kama vile wanapokea sakramenti kwa padri.Whyyyyyyy?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145



    Inawezekana kabisa kuwa wewe ni mtu wa kwanza kunichekesha katika siku ya leo.Na ninaomba niwe mtu wa kwanza kukupa thanks.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haha kweli hiki kichekesho, yawezekana huyo dada na yy alijiheshimu, kwa hiyo wakalazimika kumheshimu pia.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,078
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    sio wapole kwa makonda tu ni kwa wanawake wote. achana na kwenye daladala hata ukiwakuta bar wakiwa wameshalewa pombe zao lakini huwa wanawaheshimu barmaids vibaya mno. kwa wake zao ndiyo usiseme kabisa.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Kwani ulikuwa hujuwi kiboko ya wanaume ni nani?

    Makonda wa kike, unanikumbusha enzi zetu za DMT na baada ya hapo UDA.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145



    Mkuu unahudhuriaga bar kweli ??
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Makonda wa kike wanajiheshimu, nadhani ndio maana kunakuwa na upole tofauti na makonda wa kiume ambao ni wakorofi!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 160
    Thread mbili majukwaa tofauti maana yake?? MMU ipo hii kha!!!!!!!!!!!
     
  9. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #9
    Sep 27, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,178
    Likes Received: 41,238
    Trophy Points: 280
    Mmmh
     
Loading...