Makonda ndani ya ufunguzi kombe la dunia Mexico

Makonda ndani ya ufunguzi kombe la dunia Mexico

Ataishia Mexico US hakanyagi.
Ameenda kwenye ufunguzi wa World cup ambao umefanyika Mexico,sasa aende US kufanya nini?

Ameenda Mexico kama waziri wa michezo kuiwakilisha nchi,sio kila kitu kinahitaji kuingiza hizo siasa zenu za chuki,

Nyie wanaharakati wa siasa za kubishana kila siku hapa JF kuanzia asubuhi mpaka usiku,hili ni jukwaa la Jamii Sport sio jukwaa la siasa.
 
Ameenda Mexico kama waziri wa michezo kuiwakilisha nchi,sio kila kitu kinahitaji kuingiza hizo siasa zenu za chuki
Timu ndio zinawakilisha nchi, sio Waziri.

Hakuna mtu hapo uwanjani anajua au anajali uwepo wa Waziri ambae timu yake imefeli kuingia.

Hawa ndio maana wanampigania yule Mama mpaka wanaua wenzao. Ili abaki, wao watamalaki.

Kwa saab katika nyakati zile za kusafiri kwa idhini maalum Makonda asingethubutu hata kuomba kibali eti cha kwenda kula bata kwenye suala la michezo ambayo nchi haimo na yeye ndio mwenye dhamana!

Wanatambua bosi wa sasa hana sophistication ya ku scrutinize vitu kama hivi.
 
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda ni miongoni mwa waliohudhuria ufunguzi wa Fainali za Kombe la Dunia.

Uzinduzi huo umefanyika katika Uwanja wa Azteca uliopo Mexico City, Mexico.

Soma Pia: Full Time: Ufunguzi Kombe la Dunia 2026 | Mexico 2-0 Afrika Kusini | Uwanja: Estadio Azteca | Mexico City

Makonda ameonekana akiwa anacheza wakati wasanii wakitumbuiza kwenye tukio hilo ambalo limefuatiwa na mechi baina ya wenyeji Mexico na Afrika Kusini.

Huyu baba mwacheni ale maisha kwa huu ni wakati wake alishapitia majaribu makubwa sana.
 
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda ni miongoni mwa waliohudhuria ufunguzi wa Fainali za Kombe la Dunia.

Uzinduzi huo umefanyika katika Uwanja wa Azteca uliopo Mexico City, Mexico.

Soma Pia: Full Time: Ufunguzi Kombe la Dunia 2026 | Mexico 2-0 Afrika Kusini | Uwanja: Estadio Azteca | Mexico City


Makonda ameonekana akiwa anacheza wakati wasanii wakitumbuiza kwenye tukio hilo ambalo limefuatiwa na mechi baina ya wenyeji Mexico na Afrika Kusini.

Bajeti ya safari za nje inafanya kazi
 
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda ni miongoni mwa waliohudhuria ufunguzi wa Fainali za Kombe la Dunia.

Uzinduzi huo umefanyika katika Uwanja wa Azteca uliopo Mexico City, Mexico.

Soma Pia: Full Time: Ufunguzi Kombe la Dunia 2026 | Mexico 2-0 Afrika Kusini | Uwanja: Estadio Azteca | Mexico City

Makonda ameonekana akiwa anacheza wakati wasanii wakitumbuiza kwenye tukio hilo ambalo limefuatiwa na mechi baina ya wenyeji Mexico na Afrika Kusini.

Tunamsubiri kwa hamu hapa Marekani
 
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda ni miongoni mwa waliohudhuria ufunguzi wa Fainali za Kombe la Dunia.

Uzinduzi huo umefanyika katika Uwanja wa Azteca uliopo Mexico City, Mexico.

Soma Pia: Full Time: Ufunguzi Kombe la Dunia 2026 | Mexico 2-0 Afrika Kusini | Uwanja: Estadio Azteca | Mexico City

Makonda ameonekana akiwa anacheza wakati wasanii wakitumbuiza kwenye tukio hilo ambalo limefuatiwa na mechi baina ya wenyeji Mexico na Afrika Kusini.

Matumizi mabaya ya kodi ya watanzania bila shaka kwa kisingizio cha ziara ya mafunzo!! Wadau tuungane kukemea ubadhirifu huu! Bila shaka hakwenda peke yake bali kuna jopo kabisa!! Mwenye ufahamu mkubwa kuhusu hili tafadhali tujuze!
 
Nchi hii imekua ya ajabu sana. Tunalalamika nchi wafadhili wamekata misaada huku waziri wa Serikali anajipost mitandaoni akiwa nchini Mexico. Wakati waagufuli wasingetamba namna hii.
 
Back
Top Bottom