MAKONDA KUSEMA WAKRISTO KUOWA MMOJA NA KUENDELEA

Ibrahim Msuya

Ibrahim Msuya

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
562
Points
1,000
Ibrahim Msuya

Ibrahim Msuya

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
562 1,000
HM: makondo kusema kwamba wakristo kuowa wanawake wawili je, ni sawa au ndio kutafuta kiki mjini au ni kweli itakuwa imesaidia dada zetu kukaa nyumbani muda mrefu bila ya kupata mchumba?
 
Ibrahim Msuya

Ibrahim Msuya

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
562
Points
1,000
Ibrahim Msuya

Ibrahim Msuya

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
562 1,000
HM: makondo kusema kwamba wakristo kuowa wanawake wa wili je, ni sawa au ndo kutafuta kiki mjini au ni kweli itakuwa imesaidia dada zetu kukaa nyumbani mda mrefu bila ya kupata mchumba?
Tunaendelea kumwomba mungu
 
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
15,798
Points
2,000
cute b

cute b

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
15,798 2,000
Unamaanisha amesema wanaume wanaoamini katika Kristo Yesu wanatakiwa waoe mke zaidi ya mmoja? If yes..
Naona baada ya kitabu cha Malaki kwenye biblia anataka kuongeza kingine kinachoitwa Bashite.
 
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
2,913
Points
2,000
M

MTOCHORO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
2,913 2,000
Kama ataonyesha mfano basi atafuatwa lakini kuongea tu kama Chiriku haisaidii
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,353
Points
2,000
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,353 2,000
Yeye anao wangapi kama kiongozi kutuonyesha njia
 
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
2,051
Points
2,000
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
2,051 2,000
Binafsi nitaacha kuwa na wivu siku nyie pia mkiacha kuwa na wivu.
Tofauti na hapo ni wivu wivuni.
Aya endelea kushindana na wanaume
Utapata unachokitafuta
Ukichokoza nyuki mchana uwe Umejiandaa vzr Kwel
 

Forum statistics

Threads 1,325,742
Members 509,278
Posts 32,201,600
Top