MAKONDA KUSEMA WAKRISTO KUOWA MMOJA NA KUENDELEA

Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
6,907
Points
2,000
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
6,907 2,000
HM: makondo kusema kwamba wakristo kuowa wanawake wawili je, ni sawa au ndio kutafuta kiki mjini au ni kweli itakuwa imesaidia dada zetu kukaa nyumbani muda mrefu bila ya kupata mchumba?
Anajiwekea mazingira ili na yy aoe wa pili...hapo anamuandaa mkewe kisaikolojia ili asijepata taharuki akiona kaletewa mke mwenza
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top