Makonda anapitia kipindi kigumu


Akitoka hapo anaenda kwa Masogange.
 
Hizi mambo za kwenda kwenye maombi afu ujipost mitandaoni sio nzuri hata kidogo.
Kuna picha ingine akiombewa na Kardinali Pengo.
 
Sifanyagi maombi kwa mtu mwenye vyeti feki.
In voice of Gwajima.
Tulia utumbuliwe tu.


Maji yamezidi unga.
Acha apitie kama alivyowapitisha wasiostahili kweny kipind kigumu mwezi huu.
 
usithubutu mwanao kutumia cheti cha mtu, atateseka maisha yake yote, ndio hicho kinachomtesa makonda anajua muda wowote kibarua kinaota nyasi
 
Hakukurupuka anafanya kazi kadri ya anavoambiwa sasa sijui anaombewa nini, labda siku nyingine asisikilize maneno ya wa kubwa. by the way waombaji ni dua za kuku hizo, wenyewe wanahitaji kuombewa wajielewe uisalm wao.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…