MAKAZI YA WAYAHUDI

emmanuel alden

JF-Expert Member
Jun 7, 2016
298
500
Habarini wakuu ningependa kujua sababu za ujenzi na upanuzi wa makazi ya wayahudi ambao kwa muda mrefu sasa umekua ukiendelea kama una majibu tafadhali naomba unielimishe nielewe.
 

MPHINGU

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
519
1,000
Mbona u nauliza kiukali na wewe ni Hitler, unataka kuwasaidia wapalestina?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom