Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanali wa gaddafi watorokea malta

Discussion in 'International Forum' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 22, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,576
    Likes Received: 3,377
    Trophy Points: 280
    Makanali kadhaa wa Kiongozi wa Libya aliye kwenye waya mkali hivi sasa,Kanali Muhammar Gaddafi wametua bila ruhusa na ndege zao za kivita katika kisiwa cha Bahari ya Medditerrania,Malta.Walipokamatwa na kuhojiwa,Makanali hao wamedai kuwa wametorokea huko baada ya kukataa kutii amri ya kushambulia kwa mabomu umati wa waandamanaji katika mji wa Benghazi,yalipoanzia maandamano ya kumng'oa madarakani Gaddafi.Baada ya kukataa amri hiyo ya kijeshi,makanali hao walisafiri takribani umbali wa saa moja na kutua kwa dharura Malta.Bado wanashikiliwa na maofisa wa Malta kwa uchunguzi na taarifa zaidi.Je,hawa ni mashujaa au wasaliti?
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gadaffi alipitiwa na ile methali yetu isemayo Ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji.. Aliangalia walipo angukia wenzake hakuangalia walipo jikwaa... Step by step tutafika wandugu.
     
  3. G

    Giroy Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni mashujaa,sababu bado kuna wanaomtii Gadafi wanaweza wakauawa.sidhani polisi wetu na wanajeshi kama wanaweza kuungana na wananchi kupinga ukandamizaji.utadhani ukali wamaisha hauwahusu.ngoja tusubiri.
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni suala tete sana libya,unapoona kiongozi anaagiza watu wapigwe na mabomu kwa ndege za kivita?:A S 13:
    na anayetoa amri izo ni mtoto wake!ivi ni nani katika jeshi lao?
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,216
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    we subiri Riz1 atakuja toa amri siku haswa haya maandamano yakina CHADEMA tutamuona kwenye taarifa maalum akiamrisha Shimbo afanye mambo!
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mWENZAKO AKINYOLEWA WEWE TIA MAJI!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,145
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Ni mara mbili, ni wasaliti wa Gaddafi but ni mashujaa wa wananchi na wapiganaji wa kweli!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,067
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Hao sio wasaliti wala nini na wana ujasiri sana, kuwapiga raia kwa mabomu kisa wanaandama huo ni uuaji uliopitiliza......
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Tunataka mwamnyange na kamanda tossi nao wamsaliti mkwere...........
     
  10. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni mashujaa lakini ni waoga. Walitakiwa watoke kwenye makambi yao na kwenda kuungana na wananchi kwenye maandamano na sio kukimbia nchi.
     
  11. M

    Makirikiri Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawa ni mashuuja wakweli..... Miaka 40 utatii amri gani yakuuwa raia wema?
     
  12. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ningewahesabu kama mashujaa wa kweli kama wangeyadondosha ikulu hayo mabomu!
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 792
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pata thanks yako!
     
  14. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    dawa ni kuwanyima lift!!
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walinzi wake Gaddafi ni wanawake, na hao makanali ni wanawake pia au mchanganyiko?
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,576
    Likes Received: 3,377
    Trophy Points: 280
    Makanali wote ni wanaume Ndugu.
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wala sio kwamba alipitiwa, alikuwa anajua kila kitu..ila ni kiburi tu na kuona kwamba yeye ni yeyee si unajua tena, baaada ya kutoka wa Tunisia akamponda sana na kusema amekosea sana kuachia madaraka..hivyo alijua kabisa kwake hayawezi kutokea...lol
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kweli hao ni mashujaa
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    eti..eh hilo nalo ni neno zuri
    ngoja tuwasiliane nao ili tuwarudishe wakammalize jamaa.
    Ndugu yangu mambo sio marahisi kiasi hicho kwani pale Ikulu panalindwa mda wote, na wao ili kujihami na maisha yao pia wakaona ni bora waende huko Malta
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wapo waliowaunga wananchi pia ni wengi mno, kwani uanaambia wanjeshi wa Benghazi wote walisalimisha silaha na kujiunga na wananchi ndio maana huo mji wote uko chini ya Upinzani mpaka sasa.
     
Loading...