Makamu wa Kwanza wa Rais azua balaa CCM

Makamu wa Kwanza wa Rais azua balaa CCM

Mkuu pasco

Wewe ni katika Wana jf wachache sana, waliobakia humu, wenye kutoa hoja za msingi na zenye kuleta mantiki, na sio blah blah tu.

Ningependa sasa utujuze via ufahamu wako, unaoonekana ni mpana, kwamba, maalim seif ni mtoto wa mfalme yupi wa zanzibar katika wale wote, tunajua wa mwisho ni jamshid , au yule wa last but one
 
No Shein sio Sultani, bali aliyeshinda ni Sultani ndio maana kuliko kumpa nchi sultani, boa kufuta matokeo!.

Pasco
Kumbe ubaguzi wa ccm umekuwa ebola, hivi kwa kuwa maalim ana rangi gani? huu ubaguzi utatugharimu sana huko mbeleni, mwinyi kaowa kwetu tena Sultani yaani waarabu, sijui nae mulimchukuliaje
 
Mkuu pasco

Wewe ni katika Wana jf wachache sana, waliobakia humu, wenye kutoa hoja za msingi na zenye kuleta mantiki, na sio blah blah tu.

Ningependa sasa utujuze via ufahamu wako, unaoonekana ni mpana, kwamba, maalim seif ni mtoto wa mfalme yupi wa zanzibar katika wale wote, tunajua wa mwisho ni jamshid , au yule wa last but one
Kwa kweli kwa hoja za pasco nimeanza kumuelewa ni mtu wa aina gani, sishangai akawa ni yule mwenye bango la ubaguzi pale Amani stadium
 
Arejee uchaguzi kwa sababu alishindwa uchaguzi! Huko ni kupindisha katiba na matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi.
Shein yeye ndio tume ya uchaguzi! Hakuna uchaguzi hapa, uchuguzi ni jambo la kimataifa, hata urudiwe huo uchaguzi kama haujakubalika kimataifa na kitaifa huyo shein atakuwa rais kama wa timu ya mtibwa
 
Mkuu pasco

Wewe ni katika Wana jf wachache sana, waliobakia humu, wenye kutoa hoja za msingi na zenye kuleta mantiki, na sio blah blah tu.

Ningependa sasa utujuze via ufahamu wako, unaoonekana ni mpana, kwamba, maalim seif ni mtoto wa mfalme yupi wa zanzibar katika wale wote, tunajua wa mwisho ni jamshid , au yule wa last but one
allydou

Kuku ukimchambua sana...., jiandaeni kwa uchaguzi wa marudio.
Pasco
 
Mkuu GHIBUU, hakuna ubaya kujipa matumaini kuwa Jecha anaweza kulamba matapishi yake!, lakini kujipa matumaini hewa, ni kuzidi tuu kujiumiza!.

Laiti ungezijua sababu halisi za kufutwa kwa matokeo hayo ya Zanzibar, usingeendelea kujipa matumaini hewa!.

Mimi niliwahi kuwaeleza humu lakini hamkuamini hadi yametokea!.

Natafakari tuu haya yanayotokea Zanzibar na hiki nilichoandika mwaka 2008!.

Pasco
Kwenye uzi huu

[h=3]Ni nini kinachosumbua Maalim Seif? - Page 11 -[/h]niliuliza hivi
Sikujibiwaga popote, ila kilichofanywa na Jecha ndilo jibu la swali hili!.

Pasco
Pasco shikamoo kaka
 
Pasco, hii ni shida ya CCM zaidi ya Maalim Seif.

Mimi huwa najiuliza mara mia sipati jibu. Hivi chama kilichokaa madarakani miaka 50+, kina haja ya kurudi madarakani kwa kutumia MABANGO, WASANII, WIZI WA KURA, VITISHO VYA DOLA dhidi ya chama ambacho hakijawahi kupewa nafasi ya kuonesha machejo yake?

Maalim Seif awe mbaya au mzuri, sasa ni wakati wa kuapishwa. CCM walikuwa na nafasi ya kufuta upinzani Zanzibar, kwa kununua mioyo ya hao watu ambao ukiwazidisha mara 2 bado hawaijazi wilaya ya Temeke. Badala yake leo CCM inaanzisha fujo eti kwa kisingizio cha kulinda muungano (kwa mujibu wa bandiko lako). Hii si sawa, kama CCM ina nia ya kulinda amani, basi HAKI itangulizwe mbele. Vinginevyo sasa, serikali itakuwa inachafua amani kwa vitendo.
Mkuu,heshima mbele.CCM wanataka kulinda muungano ili amani iendelee kuwepo.Hii amani sio kwa wazanzibari tuu.Pia kwa watanganyika na nchi nyingine zilizo karibu.CUF wakipewa nchi basi tutarajie kuona waarabu wakirudisha mamlaka yao zanzibar.tutarajie kuwa na ISIS,ALQEADA,BOKO HARAM,AL SHABAAB na wengineo wengi ndani ya zanzibar.nchi nyingi za middle east ziko vitani(direct or indirect) na tusingependa haya mambo yatokee kwetu.maalim Seif akubali kuendelea kuwa makamo wa kwanza.wingi wa kura hakumfanyi yeye kuwa raisi.
 
Mkuu,heshima mbele.CCM wanataka kulinda muungano ili amani iendelee kuwepo.Hii amani sio kwa wazanzibari tuu.Pia kwa watanganyika na nchi nyingine zilizo karibu.CUF wakipewa nchi basi tutarajie kuona waarabu wakirudisha mamlaka yao zanzibar.tutarajie kuwa na ISIS,ALQEADA,BOKO HARAM,AL SHABAAB na wengineo wengi ndani ya zanzibar.nchi nyingi za middle east ziko vitani(direct or indirect) na tusingependa haya mambo yatokee kwetu.maalim Seif akubali kuendelea kuwa makamo wa kwanza.wingi wa kura hakumfanyi yeye kuwa raisi.
Yaani mpaka karne hii bado wajinga wapo ambao sishangai wamefika hadi chuo kikuu, hivi kabla ya muungano amani haikuwepo?
Hata tanganyika pia inaweza kutokea kwa makundi kama bokoharamu, na yale yenye msimo mkali ya christo kama Africa ya kati na kuuwa waislamu wanawake na watoto.

Yaani wewe mpaka leo hii unashindwa kuelewa nini kinacho endelea katika dunia hii, people who living at shadows.
 
Yaani mpaka karne hii bado wajinga wapo ambao sishangai wamefika hadi chuo kikuu, hivi kabla ya muungano amani haikuwepo?
Hata tanganyika pia inaweza kutokea kwa makundi kama bokoharamu, na yale yenye msimo mkali ya christo kama Africa ya kati na kuuwa waislamu wanawake na watoto.

Yaani wewe mpaka leo hii unashindwa kuelewa nini kinacho endelea katika dunia hii, people who living at shadows.
 
Yaani mpaka karne hii bado wajinga wapo ambao sishangai wamefika hadi chuo kikuu, hivi kabla ya muungano amani haikuwepo?
Hata tanganyika pia inaweza kutokea kwa makundi kama bokoharamu, na yale yenye msimo mkali ya christo kama Africa ya kati na kuuwa waislamu wanawake na watoto.

Yaani wewe mpaka leo hii unashindwa kuelewa nini kinacho endelea katika dunia hii, people who living at shadows.
Mkuu kinachoendelea katika dunia hii ni vita vya nchi za kiarabu..sasa unatushauri sisi watanzania tuwasaidie waarabu warudi zanzibar?ungekuwa uanaelewa umuhimu wa zanzibar kwa usalama wa nchi zamaziwamakuu usinge ongea unacho kiongea.siasa sio ushabiki wa mpira wa miguu
 
Mkuu GHIBUU, hakuna ubaya kujipa matumaini kuwa Jecha anaweza kulamba matapishi yake!, lakini kujipa matumaini hewa, ni kuzidi tuu kujiumiza!.

Laiti ungezijua sababu halisi za kufutwa kwa matokeo hayo ya Zanzibar, usingeendelea kujipa matumaini hewa!.

Mimi niliwahi kuwaeleza humu lakini hamkuamini hadi yametokea!.

Natafakari tuu haya yanayotokea Zanzibar na hiki nilichoandika mwaka 2008!.

Pasco
Kwenye uzi huu

[h=3]Ni nini kinachosumbua Maalim Seif? - Page 11 -[/h]niliuliza hivi
Sikujibiwaga popote, ila kilichofanywa na Jecha ndilo jibu la swali hili!.

Pasco

Pasco nadhani Maalim Seif ndiye mtu anayependwa Zanzibar akifuatiwa na Aman Karume.Nitakukatalia sidhani kama Maalim Seif anavisasi ila ni wasiwasi tu wa chama tawala,kwa yale mambo wanayowafanyia CUF hadi hii leo wanafikiri na wao watafanyiwa.

Sioni kwanini Shein kwa muda aliokaa madarakani aliacha Majigambo,tambwe,matusi,ubaguzi utawale.Kama angekuwa anaipenda Zanzibar ninauhakika angekemea.Ukipita Unguja utakutana na MABANGO yanayodhalilisha jamii ya MACHOTARA je hili serikali ya Shein haikuiona?Tumeona wawakilishi wa CCM ndani ya bunge la wawakilishi na Muungano wakiwadhalilisha wenzao wa CUF kwa vijembe,matusi na kejeli hakuna aliyekosaoa au kuonya,hivi leo unasema maalim anachuki imetokea wapi wakati hajawahi kutawala??
Pasco Shemeji yangu mwisho wa siku tukubali nyeupe tuite nyeupe na kijani kijani ili tufike tunakoenda
 
Nimemsikia mama Samia Suluhu akisema watanzania tuiombee hali ya Kisiasa huko Zanzibar ambayo wao ndio wameisababisha.
hawa watu wamegeuza maombi kitu cha mzahamzaha sasa,...wanayasababisha wanazuga tuombeee
 
Mkuu kinachoendelea katika dunia hii ni vita vya nchi za kiarabu..sasa unatushauri sisi watanzania tuwasaidie waarabu warudi zanzibar?ungekuwa uanaelewa umuhimu wa zanzibar kwa usalama wa nchi zamaziwamakuu usinge ongea unacho kiongea.siasa sio ushabiki wa mpira wa miguu
tuelewe mkuu tuelewe,...may be tunademand coz hatuufaham
 
Wabishane, wapindishane midomo ila mwisho wa siku wampe maalim seif haki yake.....hii ni kwa ustawi bora wa Zanzibar.

Kabisa mkuu, tofauti na hilo Zanzibar itakuwa giza nene mbele yake. Tunafahamu inauma kuachia madaraka uliyoyazoea, ila safari hii wazanzibar wameamua kuwa Maalim Seif ndiye rais wao.
 
uzuri wenyewe hatuongei English tunaongea Kiswahili basi kwa vyovyote vile lugha yetu ya busara itatumika kwa wote hata wanaotambaa wanajua kiswahili
 
Mkuu kinachoendelea katika dunia hii ni vita vya nchi za kiarabu..sasa unatushauri sisi watanzania tuwasaidie waarabu warudi zanzibar?ungekuwa uanaelewa umuhimu wa zanzibar kwa usalama wa nchi zamaziwamakuu usinge ongea unacho kiongea.siasa sio ushabiki wa mpira wa miguu
Mwarabu gani mwenye shida ya Zanzibar? Wewe ushawahi fika Uarabuni ukakuona? Tulikuwa tunasomeshwa mkoloni ni mbaya na kaburu ni mbaya. Mbona sasa viongozi wote wanawapeleka watoto wao huko kwa wakoloni na tumewagawia rasili mali zetu hao makaburu. Jee wamegeuka kuwa wazuri sasa ama ilikuwa ni propaganda tu kwa vile tilikuwa wajinga na sisi tu tunaamini

Kama Waarabu (Oman) ni wabaya mbona hiyo PORT yenu ya Bagamoyo munayotaka kujenga mumemtafuta huyo Mwarabu kuwafadhili?

Waarabu wanapigana kwa sababu wameshiba tayari na kila wanalofanyiwa wanahisi they deserve better. Pesa zinawafanya wasirizike na kila wanachofanyiwa na viongozi wao. Kama wewe unaamini kama Mwarabu anataka kuitawala Zanzibar basi nakuona ni mtu wa ajabu mwenye akili finyu kabisa. Samuel Sitta na Anna Makinda walikwenda huko mpaka Makinda akavaa bui bui anajichekea tu. Hizo hoja za Mwarabu kutawala Zanzibar mbona hamuzitii kwenye masharti ya kugombea uongozi. Salim Ahmed Salim kashika nyadhifa zote kubwa mpaka kuwa waziri wa majeshi lakini alipotaka kugombea urasi tu kageuka kuwa Mwarabu. Wacheni siasa za Korea Kaskazini hizo
 
Back
Top Bottom