Makamu wa Kwanza wa Rais azua balaa CCM

Makamu wa Kwanza wa Rais azua balaa CCM

No Shein sio Sultani, bali aliyeshinda ni Sultani ndio maana kuliko kumpa nchi sultani, boa kufuta matokeo!.

Pasco
Ujinga na Chuki hizi zitawala wenyewe sababu iko siku Kinana atagombea Urais nae mtamwita Sultan
 
Imenenwa kuwa siku za mwizi ni 40.
Tumekuwa tukielezwa mara nyingi kuwa tokea mfumo wa chaguzi za mfumo wa vingi zirejeshwe mwaka 1995, CCM imekuwa haishindi Urais wa Zanzibar bali Maalim Seif ndiye amekuwa akishinda nafasi hiyo ya Urais.
Sasa kwa bahati mbaya kwa CCM na bahati nzuri kwa wapenda haki nchini, uchaguzi uliopita, Maalim Seif alikusanya ushahidi wa ukweli wa takwimu za ushindi wake.
Kwa hali hiyo ndiyo maana nasema pamoja na Jecha 'kuyapindua' matokeo yale kama 'alivyoagizwa' na watawala, ukweli unaendelea kujidhirisha kuwa Maalim Seif ndiye aliyeshinda uchaguzi ule.
Ndiyo maana hadi sasa pamoja na tambo zote za CCM kuwa uchaguzi utarejewa lakini wameshindwa kuitaja siku hiyo ya marudio ya uchaguzi wao wa CCM.
Hiyo ndiyo maana ya kusema kuwa siku za mwizi ni 40 na safari hii mwizi kakamatika!
 
Last edited:
Mkuu,heshima mbele.CCM wanataka kulinda muungano ili amani iendelee kuwepo.Hii amani sio kwa wazanzibari tuu.Pia kwa watanganyika na nchi nyingine zilizo karibu.CUF wakipewa nchi basi tutarajie kuona waarabu wakirudisha mamlaka yao zanzibar.tutarajie kuwa na ISIS,ALQEADA,BOKO HARAM,AL SHABAAB na wengineo wengi ndani ya zanzibar.nchi nyingi za middle east ziko vitani(direct or indirect) na tusingependa haya mambo yatokee kwetu.maalim Seif akubali kuendelea kuwa makamo wa kwanza.wingi wa kura hakumfanyi yeye kuwa raisi.
Hiyo hoja yako ni mufilisi kupita kiasi!
Hivi wanaochagua Rais wa nchi ni wananchi wanaosimama foleni kwenye vituo vya uchaguzi nchi nzina au kikundi kidogo cha watu wanaojifungia kwenye vikao vyao vya CC?!
Na kama Rais wa nchi 'anapitishwa' na vikao vya CC kuna mantiki gani nchi yetu ijiite kuwa ipo katika mfumo wa vyama vingi?
 
Last edited:
zanzibar hali ni tete. shein anasema mazungumzo yanaendelea wakati huohuo anasema uchaguzi utarudiwa. ni full contradiction...
 
Back
Top Bottom