Makampuni ya simu wametengeneza Cartel?

Makampuni ya simu wametengeneza Cartel?

Ukiangalia trend ya kupandisha gharama za vifurushi ni kwamba hizi kampuni zimekuja pamoja au zimeungana ili kukamua Watu. Wameunda Cartel na usishangae hata wanaweza kuta wanachangishana pesa za kuwapoza watu.

Haiwezekani speed ya kupandisha gharama iwe kubwa kiwango hiki asiee na ni kampuni zote.

Tukisema mtu kama Nape anapewa Bahasha tutakuwa tunakosea?
Wamiliki wa hizi kampuni ni makada wa CCM
 
Ukiangalia trend ya kupandisha gharama za vifurushi ni kwamba hizi kampuni zimekuja pamoja au zimeungana ili kukamua Watu. Wameunda Cartel na usishangae hata wanaweza kuta wanachangishana pesa za kuwapoza watu.

Haiwezekani speed ya kupandisha gharama iwe kubwa kiwango hiki asiee na ni kampuni zote.

Tukisema mtu kama Nape anapewa Bahasha tutakuwa tunakosea?
Kiuchumi haiitwi cartel inaitwa monopolistic
 
Mm wala sijakutukana, nimeomba njia tu. Kuomba njia nipite ni kosa?

Nilikuambia siku ile njoo inbox ili tujue mwanaume wa kweli, naona ukaisha kujichekesha. Ndio utajua bila mbeleko ya vyombo vya dola hutoboi.
 
Kama hatuwezi kuwatoa, tufanye kama alivyowahi kushauri baba wa taifa...tuwazomee kila tukikutana nao. Tuwazomee bila kujali wana nyadhifa gani. Wezi ni wa kuzomewa tu hata wakiwa serikalini au ndani ya chama tawala.

Lile jizi la PhD naye naambiwa kwa sasa kapoa haonekani (he is lying low!) Hakuna cha lying low, huko huko alikojificha tumsake tumzomee. Katoka kwenye tozo sasa kavamia makato ya akiba zetu, huyu si wa kumwacha hata kidogo.
 
Ukiangalia trend ya kupandisha gharama za vifurushi ni kwamba hizi kampuni zimekuja pamoja au zimeungana ili kukamua Watu. Wameunda Cartel na usishangae hata wanaweza kuta wanachangishana pesa za kuwapoza watu.

Haiwezekani speed ya kupandisha gharama iwe kubwa kiwango hiki asiee na ni kampuni zote.

Tukisema mtu kama Nape anapewa Bahasha tutakuwa tunakosea?
Wanaikuzanyia CCM hela za uchaguzi 2025 ndiyo maana vilio vyetu havisikilizwi
 
Kama hatuwezi kuwatoa, tufanye kama alivyowahi kushauri baba wa taifa...tuwazomee kila tukikutana nao. Tuwazomee bila kujali wana nyadhifa gani. Wezi ni wa kuzomewa tu hata wakiwa serikalini au ndani ya chama tawala.

Lile jizi la PhD naye naambiwa kwa sasa kapoa haonekani (he is lying low!) Hakuna cha lying low, huko huko alikojificha tumsake tumzomee. Katoka kwenye tozo sasa kavamia makato ya akiba zetu, huyu si wa kumwacha hata kidogo.
Naunga mkono.
 
Back
Top Bottom