Makampuni ya simu wametengeneza Cartel?

Makampuni ya simu wametengeneza Cartel?

Secret Agent wa CIA East and Central Africa akishirikiana kwa karibu na Secret Agent mwenzie King of Msoga Kingdom
.Naona mission yake ya kumsimika Ruto pale Kenya,kaimaliza salama baada ya Ile ya Tanzania kulipasua jiwe kufanikiwa na kumsimika Bi.Kidawa Msafiri Kafiri.
Hapa tufunge mkanda tu,hamna namna.
watu mkiwa behind the keyboard hua mnajisahau sana.
 
Duh kumbe cartels zipo nyingi ukiachana na za wale wa mafuta na sukari?
 
Ukiangalia trend ya kupandisha gharama za vifurushi ni kwamba hizi kampuni zimekuja pamoja au zimeungana ili kukamua Watu. Wameunda Cartel na usishangae hata wanaweza kuta wanachangishana pesa za kuwapoza watu.

Haiwezekani speed ya kupandisha gharama iwe kubwa kiwango hiki asiee na ni kampuni zote.

Tukisema mtu kama Nape anapewa Bahasha tutakuwa tunakosea?

Hii cartel haiwezi kukamilika kama jumba Jeupe SiO part and parcel
 
Ukiangalia trend ya kupandisha gharama za vifurushi ni kwamba hizi kampuni zimekuja pamoja au zimeungana ili kukamua Watu. Wameunda Cartel na usishangae hata wanaweza kuta wanachangishana pesa za kuwapoza watu.

Haiwezekani speed ya kupandisha gharama iwe kubwa kiwango hiki asiee na ni kampuni zote.

Tukisema mtu kama Nape anapewa Bahasha tutakuwa tunakosea?
Hakunaga tena soko huria.
Wato wamekula njama kupandisha kwa psmoja kwa kiwango kimoja
 
2015-2020
tCRA ilifanikiwa kwa kuwapiga fidia zakutosha ila tokea 2021 TCRA imekaa kimya sana
TCRA ndicho chombo kinachotumiwa na serikali hii ya CCM kuwahujumu Watanzania kwa kuzima sauti huru kupitia gharama za internet.

Kwa unafiki serikali hii inaogopa kuzima kinchojulikana kama social media.
Social media inaiumbua serikali ilivyo na mipango hovyo na ya wizi.
Hivyo kwa hila imeamua kuifanya ghali kwa Watanzania.
Serikali haitaki Watanzania wafuatilie yanayoendelea nchini na duniani.
Serikali ya CCM inawataka Watanzania waishi gizani ili wasiupate ukweli.
Na chombo kinachotumika ni TCRA!

Mwezi wa saba shilingi 20,000 ilikuwa inakupatia karibu GB 20 za data
Lakini hivi sasa 20,000 ile ile inakupatia chini ya GB 9!
Je kufika mwisho wa mwaka 20,000 itakupa GB za data ngapi?
GB 5, GB 2 GB 1 au chini ya hapo! Mb 500?


TTCL vipi? Na yeye yumo katika cartel?
Ndiyoo, TTCL naye yupo. Labda alipigwa stop akaambiwa akae kimya! Chezea cartel inapoihusu serikali ya CCM.
 
Secret Agent wa CIA East and Central Africa akishirikiana kwa karibu na Secret Agent mwenzie King of Msoga Kingdom
.Naona mission yake ya kumsimika Ruto pale Kenya,kaimaliza salama baada ya Ile ya Tanzania kulipasua jiwe kufanikiwa na kumsimika Bi.Kidawa Msafiri Kafiri.
Hapa tufunge mkanda tu,hamna namna.
Una ushahidi wa hiki ulichokiandika au ni hisia tu
 
Hii ni bei ya soko, sio maneno yangu 🐒👇
IMG_20221031_071401.jpg
 
Hii ni bei ya soko, sio maneno yangu 🐒👇
View attachment 2402701
Swali, soko analoongelea ni soko la wapi? Je viongozi wa seriali na serikali za huko nao wananunuliwa ma V8 watembelee? Tazama hadi magari wanayotembelea wakuu wa TCRA!

Kwa nini makampuni husika hawaachwi washindane wao kwa wao kutegemea soko? Soko ni swala la ushindani na nina hakika bei zingepungua sana kama si hii cartel anayoisimamia Nepi!
 
Hii sekta imeshaingiliwa kote kote.ili kujikomboa ni akili zako zifanye kazi ila kutegemea serikali na vyombo vyake utakua unajidanganya.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom