Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,914
Mtoto pendwa wa mama, anaharibu balaa lakini wapi
Nyie watoto wa magomeni kwanza wengi bodaboda. Nenda tu ukavuliwe ubingwaSiongei na panya kama nyie huyo shangazi yenu ni wa mpito mtake msitake ndio hivyo
Una ubongo kama vibwengo maji 🤣🤣🤣Nyie watoto wa magomeni kwanza wengi bodaboda. Nenda tu ukavuliwe ubingwa
labda atakuwa Rais wa wachawi, sio wa nchi. Makamba hata kuja kuwa rais maisha yake yote. Ni mwizi number moja Tanzania na amepewa mafunzo ya wizi na mzee makamba pamoja na Kikwete.Huyu ni agent wa sukuma gang. Kwani Makamba ndiyo nyaya za umeme?
January Makamba ni suala la muda tu, lkn soon anakwenda kuwa rais wa nchi hii