Makamba ni mzigo kwa nchi hii


G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
Makamba ni mpumbavu asie na huruma na maisha ya watanzania masikini.
Uchaguzi umekwisha ingekua wakati muafaka sasa wakuweka mikakati ya kumpunguzia mwananchi mzigo wa umasikini alio twikwa na CCM yeye anaelekeza wabunge na madiwani wa CCM walio kataliwa na wananchi wafungue kesi mahakamani na chama kita gharamia gharama za kesi .kwanini hizo pesa zisitumike kwa kazi zingine za maendeleo ya taifa letu uchaguzi umekwisha huu ni wakati wa kusonga mbele
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
18
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 18 35
Unategemea nini kutoka kwa mbumbumbu Makamba? Yeye hafikirii maisha ya mtanzanzania bali madaraka n kuendeleza ukoloni uliondolewa na baba wa Taifa.
Mukasa hawezi kurudi bungeni labda aende Uganda kugombea huko, tunajua huyo ni ndugu yako maana mkeo mganda ni ndugu wa Mukasa.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,407
Likes
14,655
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,407 14,655 280
Na kwa familia yake pia
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Makamba ni mpumbavu asie na huruma na maisha ya watanzania masikini.
Uchaguzi umekwisha ingekua wakati muafaka sasa wakuweka mikakati ya kumpunguzia mwananchi mzigo wa umasikini alio twikwa na CCM yeye anaelekeza wabunge na madiwani wa CCM walio kataliwa na wananchi wafungue kesi mahakamani na chama kita gharamia gharama za kesi .kwanini hizo pesa zisitumike kwa kazi zingine za maendeleo ya taifa letu uchaguzi umekwisha huu ni wakati wa kusonga mbele
Mods plz, hawa members walijiunga kwa mizuka ya uchaguzi watatuharibia jukwaa muda si mrefu, hii lugha wanayotumia mbona kama wametumwa vile ili kijiwe hiki kionekane cha wahuni?

Halafu tofauti na ilivyokuwa mwanzo ambapo sisi tilipojiunga angalau unachukua muda kusoma kanuni na taratibu za JF ambazo zinakataza lugha kama hizi, hawa wenzetu wao nafikiri wanakurupuka. Tafadhali jamani bado tunaipenda JF.

By the way hata mimi sim fagilii Makamba lakini siwezi kumtukana kihivyo kwakuwa na ni binadamu.
 
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
733
Likes
17
Points
35
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
733 17 35
kwakweli hizi lugha hebu mziangalie..isije ikatokea kama ya utamu wa kujingata ulimi..pls tutumie lugha nzuri kidogo
Mods plz, hawa members walijiunga kwa mizuka ya uchaguzi watatuharibia jukwaa muda si mrefu, hii lugha wanayotumia mbona kama wametumwa vile ili kijiwe hiki kionekane cha wahuni?

Halafu tofauti na ilivyokuwa mwanzo ambapo sisi tilipojiunga angalau unachukua muda kusoma kanuni na taratibu za JF ambazo zinakataza lugha kama hizi, hawa wenzetu wao nafikiri wanakurupuka. Tafadhali jamani bado tunaipenda JF.

By the way hata mimi sim fagilii Makamba lakini siwezi kumtukana kihivyo kwakuwa na ni binadamu.
 
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
733
Likes
17
Points
35
T

The Infamous

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
733 17 35
hivi hizi post hazikaguliwi kabla ya kuachiwa hapa jamvini? manake zingine zina lugha kali sana kama ya huyu member..tujirekebishe jamani
Makamba ni mpumbavu asie na huruma na maisha ya watanzania masikini.
Uchaguzi umekwisha ingekua wakati muafaka sasa wakuweka mikakati ya kumpunguzia mwananchi mzigo wa umasikini alio twikwa na CCM yeye anaelekeza wabunge na madiwani wa CCM walio kataliwa na wananchi wafungue kesi mahakamani na chama kita gharamia gharama za kesi .kwanini hizo pesa zisitumike kwa kazi zingine za maendeleo ya taifa letu uchaguzi umekwisha huu ni wakati wa kusonga mbele
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,909
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,909 4,388 280
Makamba bora useme turudie uchaguzi wa rais. CCM inawauma kadiri siku ziendavyo wanazidi kutumbukia kaburini 2015 hitima
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Waacha waende Mahamaka, na naomba washinde kesi zote ili chaguzi zirudiwe tena halafu waone wanapiga kura watakavyo watia aibu kubwa. Wezi wakubwa hao
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Mods plz, hawa members walijiunga kwa mizuka ya uchaguzi watatuharibia jukwaa muda si mrefu, hii lugha wanayotumia mbona kama wametumwa vile ili kijiwe hiki kionekane cha wahuni?

Halafu tofauti na ilivyokuwa mwanzo ambapo sisi tilipojiunga angalau unachukua muda kusoma kanuni na taratibu za JF ambazo zinakataza lugha kama hizi, hawa wenzetu wao nafikiri wanakurupuka. Tafadhali jamani bado tunaipenda JF.

By the way hata mimi sim fagilii Makamba lakini siwezi kumtukana kihivyo kwakuwa na ni binadamu.
Ukimwaangalia Makamba ana nundu utosini, nadhani hii inaconnection na ubongo wake. Aende hospital
 
O

Ongeauchoke

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
150
Likes
0
Points
33
O

Ongeauchoke

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
150 0 33
MAKAMBA
Hivi huyu mtu (Makamba) anafikiri kuwa watanzania hawana ufahamu wa kupima mambo? CCM wametawala miaka 50, kuna nini kilichofanyika? ukilinganisha maisha ya majirani zetu ni nafuu sana hapa ni mzigo kwa sababu ya CCM. Wabunge wa CCM walioshinda ni kwa kuhonga na kuchakachua iliposhindikana hasa pale wapiga kura walivyokuwa ngangari wameshindwa. Mwache awatose ili walipe gharama za kesi kwani hawawezi kushinda kesi hizo. Vilevile elewe kuwa Mungu hakuipa CCM kutawala milele; lakini kwa sababu hawafikirii kabisa kumwondolea mwananchi matatizo isipokuwa kujineemesha wao tu ndiyo maana anawza kwenda mahakamani. wako wabunge wao waliochakachua na kupora matokeo km yule wa Segerea ambaye kwa muda mfupi atabwagwa chini kwa sababu alishindwa kabisa!
 
anti-fisadi

anti-fisadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
369
Likes
3
Points
35
anti-fisadi

anti-fisadi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
369 3 35
Guys, this buddy anajimaliza mwenyewe kama ccm inavojimaliza! They (ccm) will automatically go out of the system, you will see...
Posistion like this guy have, is very powerful; need someone very focused,educated,talented...just like you know who dr (phd) slaa. I wonder ccm just cant learn till their end of time comes...
 

Forum statistics

Threads 1,236,214
Members 475,029
Posts 29,250,026