majonzi

majonzi

mbona hukuchukua kapicha kamoja mkuu ili uje utuwekee? teh teh! mpigie usikie anasemaje. anaweza kukwambia yule ni rafiki yake wa karibu na kwamba waliamua kufanya vile ili wakupime imani/mapenzi yako kwa huyo mdada. ukionyesha wivu watajua unampenda kwa dhati. zungumza nae tu, usiogope taarifa mbaya eti unajua nilikuwa nashindwa kukwambia kuwa nina mwingine, ungeumia, sijui kilikwenda kikarudi mara kilisuka kikanyoa.... !
 
Wanawake mbona mpo hivyo?

Kwa hiyo wewe mwanaume anayekufukuzia akikuona na mwanaume mwingine mmeshikana mikono unataka apate tafsiri kuwa wewe ni mala.ya mzoefu???

i wonder......!
 
anataka kukwambia yule uliemkuta nae ni kaka wa mdogo wake shangazi.
 
Kwanza wewe ni shabiki wa timu gani?

Jmani watu8 mwenzio ana majonzi ya kukataliwa..afu sasa tena km ni YANGA si balaa.

Ila nimecheka sana na swali ulilomuliza, lol
 
Last edited by a moderator:
pokea simu yake usikie anachokwambia .... atakwambia yule ni rafiki tu hana madhara na ombi lako nimelikubali
 
Wanawake mbona mpo hivyo?

Kwa hiyo wewe mwanaume anayekufukuzia akikuona na mwanaume mwingine mmeshikana mikono unataka apate tafsiri kuwa wewe ni mala.ya mzoefu???

Amwnishangaza na mimi ujuee, mtazamo wangu wa haraka haraka huyu binti aliamua kumueleza bwana mwenye najinzi hayo aliyomueleza kama mechanism ya kumfanya aache kumsumbua sbb yuko ktk mahusiano tayari.
Sista si kila aliye kwenye mahusiano na mwanaume ni mal.aya
 
Last edited by a moderator:
Hakuna awezaye kujua alitaka kusema nini zaid yeye aliyekupigia simu.
 
Huenda alikua akikupenda na wewe ndo maana amekupigia mara nyingi hivo, labda anataka kukuambia kuwa yule hakua mpenzi wake then ndo akupe nafasi... keep going, dont let it go...
 
Mimi nikisha muona msichana ana mwanaume mwingine kitu cha kwamza hua ninafuta contact zake
una wivu mkali angalia ucjege kujipiga bastola siku ukimkuta mama watoto na kidumeee!! ukaji-delete kabsaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom