Majogoo Mpo? Mlima Huu!!!!!!


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,106
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,106 2,000
image001.jpg
Nilijua tu wengi mtafungua kwa UDENDA, hii ni kwa wadau wa LIVER-FOOL tu!!!!!!!!!!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
mimi mwenyewe ni Jogoo, tutukanane, oooooops, sbb ulidhani ni mlima kweli?
basi yameisha, vijana wanasema potezea au vipi
 
K

kisilo

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
121
Points
0
Age
35
K

kisilo

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
121 0
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
Kunaukweli wahilo!;mmmmmmhhhh,...
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,604
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,604 1,500
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
Ina maana maShabiki wa Liverpool wote ni wanaNdoa?! You will never walk alone...
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Ina maana maShabiki wa Liverpool wote ni wanaNdoa?! You will never walk alone...
Si lazima uwe mwanandoa bali hata uvumilivu katika changamoto za maisha ya kawaida,unaweza kwa miaka mingi unashabikia timu ambayo hata kushinda ni kazi?Ni sawa sawa na mtu anayejituma bila mafanikio na kila mwaka yeye yupo pale pale wakati wenzake wanazidi kupata mafanikio.

 
H

hacena

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
620
Points
195
H

hacena

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
620 195
View attachment 73472
Nilijua tu wengi mtafungua kwa UDENDA, hii ni kwa wadau wa LIVER-FOOL tu!!!!!!!!!!
naomba tuheshimiane, heshima ni kitu cha bure, unatuita ss liver fool au nyie ndio ndio mlioendelea kupita vilabu vyote duniani mpaka mna manchester united refaree academy
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,860
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,860 2,000
Utawashika weng sana hapa chief ila mimi baadae sana..
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,106
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,106 2,000
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
........kweli iwe, tena ukiona shabiki wa Liva ujue ni mtu mzima na soka analijua, washabiki wengi wa Man U eidha ni watoto au wanaopenda timu inayoshinda

We shall Never Ever Walk alone..............
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,106
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,106 2,000
Kweli mi nilifikiri mambo ya mgongo! Anyway hivi mechi huwa inachezwa dakika ngapi ngapi?
zamani ilikua dk 90, siku hizi mechi ianchezwa hadio filimbi ya mwisho, kuna mechi juzi Refa aliongeza dk 12!!! sijaua muktadha wa swali lako katika uzi huu
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,763
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,763 2,000
Ngoja LiverpoolFC aje hapa!
 
Last edited by a moderator:
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,129
Points
1,250
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,129 1,250
Ha..ha..ha acha masihara yenye ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,294,415
Members 497,914
Posts 31,175,208
Top