Majogoo Mpo? Mlima Huu!!!!!!

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,145
2,000
image001.jpg
Nilijua tu wengi mtafungua kwa UDENDA, hii ni kwa wadau wa LIVER-FOOL tu!!!!!!!!!!
 

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
 

kisilo

Senior Member
Oct 19, 2012
121
0
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.

Kunaukweli wahilo!;mmmmmmhhhh,...
 

Riwa

JF-Expert Member
Oct 11, 2007
2,599
2,000
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.

Ina maana maShabiki wa Liverpool wote ni wanaNdoa?! You will never walk alone...
 

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Ina maana maShabiki wa Liverpool wote ni wanaNdoa?! You will never walk alone...
Si lazima uwe mwanandoa bali hata uvumilivu katika changamoto za maisha ya kawaida,unaweza kwa miaka mingi unashabikia timu ambayo hata kushinda ni kazi?Ni sawa sawa na mtu anayejituma bila mafanikio na kila mwaka yeye yupo pale pale wakati wenzake wanazidi kupata mafanikio.

 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,145
2,000
Sisi washabiki hatuna shida ya ubingwa kwa sasa maana bado tunatambua tuna matatizo ambayo yanafaa kurekebishwa ndio tunaweza kuwaza ubingwa,ukiwa mshabiki wa Liverpool basi ujue hata katika maisha ni mvumilivu sana.
........kweli iwe, tena ukiona shabiki wa Liva ujue ni mtu mzima na soka analijua, washabiki wengi wa Man U eidha ni watoto au wanaopenda timu inayoshinda

We shall Never Ever Walk alone..............
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,145
2,000
Kweli mi nilifikiri mambo ya mgongo! Anyway hivi mechi huwa inachezwa dakika ngapi ngapi?
zamani ilikua dk 90, siku hizi mechi ianchezwa hadio filimbi ya mwisho, kuna mechi juzi Refa aliongeza dk 12!!! sijaua muktadha wa swali lako katika uzi huu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Avatar Watumishi MPO..!? Jamii Photos 21
donlucchese Wapenzi wa Sidney Sheldon mpo? Jamii Photos 99
stickvibration Wahenga Mpo? Jamii Photos 20
Planett Wataalam wa hizi kazi mpo!?? Jamii Photos 7
coockie monster MPO WAPI? Jamii Photos 41

Similar Discussions

Top Bottom