Deucalion
Member
- Oct 7, 2017
- 88
- 22
Hataree bro [emoji3]Hii ni hatari tupu application tu unaihangaikia hadi kero apo bado hujaanza at a kupambana na masomo. God help us kwa kweli
Hataree bro [emoji3]Hii ni hatari tupu application tu unaihangaikia hadi kero apo bado hujaanza at a kupambana na masomo. God help us kwa kweli
Mzumbe au ardhi yakitoka naomba nifahamishwe
Mbona mm nimesoma diploma na nimepata udsm pale,Basi na waufute, kuna wengine wamelia kutokana kuwa kasoma 2 yrs then anaambiwa course haitambuliki.
angalia kwanza application status yako![]()
![]()
Hyo ya kwanza uki bofya click here inatokea hyo ya pili
Ok mwambie aangalie o level alifanya nn,wanataka pass 4 au 3 tatu tena zinazoendana na course unayoomba sasa,kwamfano kwa course ya biashara hana budi kuwa na c ya math ukichanganya na mengine yanayoendana na iyo course, sio awe na c's au d's za history au kiswahili akarajia kupata course anayoitaka,Hapana sio mie kuna huyu sharko ndo alikua anasema
Hili janga lipo udom jamaniHapana sio mie kuna huyu sharko ndo alikua anasema
Mkuu IAA vipi?OK ARUSHA TECHNICAL COLLEGE TAYARI
Application status haipo kwa second roundangalia kwanza application status yako
O level nimemaliza na 2.18 , gpa 4.0 diploma so kigezo na sifa tajwa ninazo. Ila sijajua udom tatizo ni nini kwakweli.Ok mwambie aangalie o level alifanya nn,wanataka pass 4 au 3 tatu tena zinazoendana na course unayoomba sasa,kwamfano kwa course ya biashara hana budi kuwa na c ya math ukichanganya na mengine yanayoendana na iyo course, sio awe na c's au d's za history au kiswahili akarajia kupata course anayoitaka,
ipo wewe nenda kule chini utaionaApplication status haipo kwa second round
Ok pole sana mkuu,but MUNGU ndo anaepanga so huna budi kuomba MUNGU na naamini inshaallah utafanikiwa and pia jaribu kuomba na sehem nyingine mana wewe unapanga na MUNGU anapanga zaidi,kila la kheri mkuu,O level nimemaliza na 2.18 , gpa 4.0 diploma so kigezo na sifa tajwa ninazi. Ila sijajua udom tatizo ni nini kwakweli.