Vicin
JF-Expert Member
- Jul 19, 2017
- 676
- 295
Be humble.Any news wakuu
Pray and praise The Lord at this time.
Be humble.Any news wakuu
habari yako mkuu, kama nilivyochangia kwenye uzi wako 'mara paaap 3rd round hiyo' . Ni kwamba inaonekana Udom walituweka pembeni waombaji wote wenye eqv qualifications. Sasa sijui tatizo ni nini, ni bora wangesema mapema kuwa hawatutaki ila sio kuchukua pesa zetu na kutuchinjia baharini. Lakini tusikate tamaa, Mungu atatenda round hii ya pili na tatu. Tumtumainie yeye.Ila mkuu vigezo si vipo poa lakin kuanzia cheti cha form 4, AVN na GPA ?
habari yako mkuu, kama nilivyochangia kwenye uzi wako 'mara paaap 3rd round hiyo' . Ni kwamba inaonekana Udom walituweka pembeni waombaji wote wenye eqv qualifications. Sasa sijui tatizo ni nini, ni bora wangesema mapema kuwa hawatutaki ila sio kuchukua pesa zetu na kutuchinjia baharini. Lakini tusikate tamaa, Mungu atatenda round hii ya pili na tatu. Tumtumainie yeye.
Awamu ya tatu imeanza tar. 16 na mwisho ni tar. 18/10 (masaa 72 tu)Hivi 3rd round wametoa mda wa kuomba tena?
Na je n kweli SUA tear?
Yah make ata awatoh majnUbaya wenyewe vyuo naona kama vinawazarau waliomba 2nd round itakua
Sio hicho tu, yani equivalent qualification tunaonekana kama hatuna uwezo/akili, ie. tumepita njia isiyo halali ndo maana hata mhe. fulani alitoa povu siku zilizopita. Cha kujiuliza ni kwanini wauweke mfumo huu kama hawataki tujiendeleze kielimu??Ubaya wenyewe vyuo naona kama vinawazarau waliomba 2nd round itakua
Basi na waufute, kuna wengine wamelia kutokana kuwa kasoma 2 yrs then anaambiwa course haitambuliki.Sio hicho tu, yani equivalent qualification tunaonekana kama hatuna uwezo/akili, ie. tumepita njia isiyo halali ndo maana hata mhe. fulani alitoa povu siku zilizopita. Cha kujiuliza ni kwanini wauweke mfumo huu kama hawataki tujiendeleze kielimu??
karata yangu ipo hapo Udom tu.me nawasikilizia udom tu hapa.. ila mpaka mda huu naona bado siwaelewi
jamani me sioni kitu,, emb tusaidiane yanapatkana wapii?SAUT & SJUT Tayari