Majina ya Makonstebo Jeshi la Zimamoto na Uokoaji

Majina ya Makonstebo Jeshi la Zimamoto na Uokoaji

Jaman wana jf natatzo linansumbua.mi ni nimiongoni mwa walo apply zimamoto kitengo cha konstebo kwa ku2mia jina la athuman hassan sasa kwenye gazet naona athuman h.athuman.xaxa hapo cjaelewa ndo mimi ama mwingne mwenyekujua 0683305215 ata sms inatosha
 
jaman wana jf natatzo linansumbua.mi ni nimiongoni mwa walo apply zimamoto kitengo cha konstebo kwa ku2mia jina la athuman hassan sasa kwenye gazet naona athuman h.athuman.xaxa hapo cjaelewa ndo mimi ama mwingne mwenyekujua 0683305215 ata sms inatosha


mkuu kwani wewe majina yako halisi ni nani.
Umesema wewe unaitwa athumani hasani na huyo anaitwa athumani h. Athumani. Nionavyo mimi hayo ni majina mawili tofauti na hii ndiyo faida ya kuwa na majina matatu ktk vyeti vyetu.

Anyway endelea kufanya upembuzi yakinifu yawezekana ndilo jina lako coz hata wao pia ni binadamu yawezekana walichanganya.

#amani sana mkuu.
 
wakubwa niangalizieni na mimi modern julius upande wa sajini kama nimetokelezea
 
kaka,gazeti la tarehe ipi?naomba unaniwekee majina yanayoanza na george.ahsante kaka
 
Mods, nawaombeni muunganishe haya mathread ya zimamoto yote coz naona kama kero fulani hivi. Yaani kila mtu anaanzisha thread yake pasi na kuzingatia threads zilizopo. AU MMELALA???
 
Mods, nawaombeni muunganishe haya mathread ya zimamoto yote coz naona kama kero fulani hivi. Yaani kila mtu anaanzisha thread yake pasi na kuzingatia threads zilizopo. AU MMELALA???

ataunganishaje wkt topic zinajitegemea
 
niangalizie jina richard nyabusani make huku kwetu gazet hazifik
 
Back
Top Bottom