Majina ya Makonstebo Jeshi la Zimamoto na Uokoaji

Majina ya Makonstebo Jeshi la Zimamoto na Uokoaji

msaad mkuu,eti wanao hitajika watu wa kostebo tu tofauti na wale wengin ni wangapi
 
Nawaombeni sana sana wakuu nawaomba mniangalizie jina la DANIEL D. K, nawaombeni sana nasikia jina limetoka lakini sikufanikiwa kupata gazeti.
 
Habari wanajamii
Machache sana katika majina yapo nje ya border line as scanner yangu inaruhusu ukubwa wa A4 mwisho, na kukata page imeshindikana kutokana na limitation ya attachments jukwaani, page ya mwisho nimeikata vipande viwili sababu ina maelezo muhimu mwisho.
KILA KA KHERI..
habari kiembe naomba check jina la senda edward sungura then nijulishe kwa sms 0685286137
 
if you will do an interview for constable position on 28&29 April.please dont hesitate to contact me.0769747131..this can be benefit for you guyz.
 
if you will do an interview for constable position on 28&29 April.please dont hesitate to contact me.0769747131..this can be benefit for you guyz.

Benefit for what? Kwani kuna hasara kufanya interview?
UTAKUWA TAPELI WEWE, SHITUKA FASTER CONSTABLES-MKIJIDANGANYA MTATAPELIWA HAPO
 
Back
Top Bottom