Stevery2
JF-Expert Member
- Mar 3, 2012
- 396
- 47
Chiku kassim
sijaona
Chiku kassim
wakubwa niangalizieni na mimi modern julius upande wa sajini kama nimetokelezea
Umetokelezea kaka,Usaili tar.17/04/2014 bwalo kuu la magereza Ukonga DSM.
Msaada niangalizie Nickolaus Kimario
naomba niangalizie ismael kamkoma
sajin or konstble?
Konstebo mkuu,,,ameomba km fom4
Mkuu niangalizie jina la Jovinus Wiliam. Au majina yote ya Jovinus
msaad mkuu,eti wanao hitajika watu wa kostebo tu tofauti na wale wengin ni wangapi
habari kiembe naomba check jina la senda edward sungura then nijulishe kwa sms 0685286137Habari wanajamii
Machache sana katika majina yapo nje ya border line as scanner yangu inaruhusu ukubwa wa A4 mwisho, na kukata page imeshindikana kutokana na limitation ya attachments jukwaani, page ya mwisho nimeikata vipande viwili sababu ina maelezo muhimu mwisho.
KILA KA KHERI..
if you will do an interview for constable position on 28&29 April.please dont hesitate to contact me.0769747131..this can be benefit for you guyz.