Nguvu ya Hoja
JF-Expert Member
- Oct 10, 2012
- 276
- 125
Kwa haraka yote hayapo,labda kwa umakini yanawezapatikana.Niangalizieni majina Paul sadock, baraka rugee na eliakim mwijarubi
Kwa haraka yote hayapo,labda kwa umakini yanawezapatikana.Niangalizieni majina Paul sadock, baraka rugee na eliakim mwijarubi
UPO,tar.28/04wakuu niangalizieni jina la rubweri m. paul
Kwa haraka huonekani labda bkwa kutuli zaidi.naomba niangaliziwe mohamed, issa said nafasi ya sajini na usaili lin?
wakuu niangalizieni jina la rubweri m. paul
Hiyo ni nusu ya ajira endelea kujipanga.Ahsante wakuu
Majina ya S, jamani
nichekie denis rodrick shao,ernest kirumbi
majina hayo hayapo mkuu.
Majina yote ninayo mimi uliza
Majina yote ninayo mimi uliza