Majina ya Bar bwana..

Majina ya Bar bwana..

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Posts
368
Reaction score
105
Huku Ubungo kuna kabaa kanaitwa Mat*ko Bar. Sifa ya baa hii, kila bar maid lazima awe na makalio makubwa..
Hebu nipeni majina mengine na sifa zake
 
"Shikamoo" bar. Halafu ya pembeni yake "Marahaba" bar. Sinza hapo!
 
Du mi najua ya mwenge yenye jina hilo! Asa bia na makalio ndo inanoga zaidi amaaa?
 
Mke wangu bar then pembeni kidogo nyuma ya nyumba ya mzee kuliunga karibu na nyumba ya kulala wenyeji ipo hii NAKUJA MME WANGU BAR
 
Mke wangu bar then pembeni kidogo nyuma ya nyumba ya mzee kuliunga karibu na nyumba ya kulala wenyeji ipo hii NAKUJA MME WANGU BAR

lol.. Hii kali, jamaa wanaushirikiano hawa. Duh...
 
Hiyo hata mat*ko bar hata sehemu kinondoni ipo sifa ni zile zile. Halafu pale makumbusho kuna bar moja inaitwa simba kapakatwa
 
Simba kapakatwa.. mmh kuna namna hapa, mmiliki yanga nini?
 
Hiyo hata mat*ko bar hata sehemu kinondoni ipo sifa ni zile zile. Halafu pale makumbusho kuna bar moja inaitwa simba kapakatwa

Halafu chakushangaza mmiliki wake ni mdada ila yupo flat vibaya
 
Back
Top Bottom