Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

Majina saba yaipa kamati kuu ya CCM wakati mgumu

Membe ameshajitoa effectively kwa wale tunaojua saikolojia za ushindani.
 
Kwani mwenye tatizo miye? Wazungu wanasema ukitaka kumkwaza mtu ujumbe uweke kwenye kitabu! sisi hatupendi kujisomea na hii imeathiri hata elimu yetu maana tunataka udaku na kupiga domo - tujifunze, JF sio Instagram!

Zile porojo ndefu huelewi kuandika kwake, unakuwa hauna ladha ya kusomwa. Kuandika ni art na the longer you write the deeper the insight you need to possess, of which you lack.

Ni ushauri tu kwako, andika maandiko mafupi to the point.
 
sasa mtakubaliana na sisi kina gogo la shamba tuliposema kwamba,MZIKI utaanza wakati wazanzibar watakapojitokeza kuchukua fomu
 
Majina saba ya watia nia ya urais kwa tiketi ya CCM yameonekana kuipa wakati mgumu kamati kuu ya CCM itakayoanza kukaa kwa ajili ya mchujo mwishoni mwa mwezi huu, imefahamika.

Majina hayo yameanza kujadiliwa miongoni mwa wana kamati hiyo kuu ambayo ni Dr. Salim Ahamed Salim (anayetarajiwa kuchukua fomu jumatano), Makongoro Nyerere, Prof. Mark Mwandosya, Mizengo Pinda, January Makamba, Benard Membe na John Magufuli

Hata hivyo jina la Benard Membe linatarajiwa kutoa upinzani mdogo kwa wana kamati kwani ameelezwa kutumia mitandao ya watu kukigawa chama.

Kamati kuu ya CCM imatarajiwa kupitisha majina matano tu hivyo kuhitajika kuwaondoa majina mawili.

Wana-CC kadhaa wamenukuliwa kuwa hata rais Kikwete haoni haja ya kumuunga mkono Membe ili kukwepa kunyooshewa kidole siku za usoni hivyo kuipa kamati hiyo kuu urahisi wa kukata jina la Membe kwa kigezo cha makundi.

Hata hivyo Membe ameanza kampeni za chini kwa chini kugombea ubunge wa jimbo la Lindi mjini baada ya kuahidiwa cheo kikubwa na mmoja wa wanaopigiwa chapuo kufika mbali kwenye vikao vya mchujo baada ya kuonyesha nia ya kumuunga mkono.

Hizo tetesi zako kweli ziko baseless na ni empty rhetoric. Huwezi taja majina either ya kukatwa or yakupitishwa ndani ya CC bila kutaja jina la Edward Lowassa. Huyu ndie mgombea ambae anaongoza kwenye opinion poll zote nchini ambazo zimefanywa na independent organisations. Kana kwamba haitoshi bado yeye ndio mtia nia anaeongoza kwenye opinion poll ambayo chama cha CCM kili commission an independent body kifanye tafiti kuhusu mtu anaekubalika zaidi ndani na nje ya chama.
Sasa ukitaja majina saba na ukaacha jina la Lowassa tayari hizo tetesi zako zinakua baseless with no logic.
 
Mkuu, dr. Salim anachukua fomu jumatano na huenda akafika mbali sana! Muwe munatuamini sisi wengine maana kuna muda tunaamua kutumia hadi gharama ili mradi tujue kinachoendelea na kuhabarishana humu!

Nitashangaa sana Dr Salim akichukua form ama akirudi kwenye kinyang'anyiro hiki, nakumbuka 2005 aliapa hataweza tena kugombea kwa jinsi alivyoona hali - sasa nini kimemsukuma tena? Hii ni sawa na Pinda ambaye akiwa na wahariri wa vyombo vya habari alisema hataweza kugombea hii nafasi jambo ambalo nalishangaa pia
 
Hizo tetesi zako kweli ziko baseless na ni empty rhetoric. Huwezi taja majina either ya kukatwa or yakupitishwa ndani ya CC bila kutaja jina la Edward Lowassa. Huyu ndie mgombea ambae anaongoza kwenye opinion poll zote nchini ambazo zimefanywa na independent organisations. Kana kwamba haitoshi bado yeye ndio mtia nia anaeongoza kwenye opinion poll ambayo chama cha CCM kili commission an independent body kifanye tafiti kuhusu mtu anaekubalika zaidi ndani na nje ya chama.
Sasa ukitaja majina saba na ukaacha jina la Lowassa tayari hizo tetesi zako zinakua baseless with no logic.

ni kweli mkuu nilikuwa kigoma wakati lowasa amefika kutafuta wadhamini nilichokiona na upinzani walio nao ccm ktk mkoa huu ni tofauti kabisa kwa mtia nia huyu huyu jamaa nyota yake iko juu sana ndani chama hata nje ya chama kwa mara ya kwanza naanza kufikiri mpasuko wa ccm kama watakata jina la huyu mheshimiwa ana nguvu sana ndani na nje ya chama
 
Zile porojo ndefu huelewi kuandika kwake, unakuwa hauna ladha ya kusomwa. Kuandika ni art na the longer you write the deeper the insight you need to possess, of which you lack.

Ni ushauri tu kwako, andika maandiko mafupi to the point.
ahahaha! wasoma kwa ladha basi nitaweka fanta ndani yake!...nimesema siandiki kwa kukushibisha wewe bali hutoa mawazo yangu juu ya hoja iliyopo. Talking of insight please nakushauri skim first you ain't an in depth reader. Besides you're not alone, most of you folks have lower comprehension, 'cause your minds are preoccupied with recognizing on which side I stand..Mnaandika na kusoma kwa ushabiki insight utaiona wapi?

Kwenu siku zote JF ni Uadui na ushindani, CCM vs CDM - Uisaam vs Ukristu yaani bado mna mila na desturi za mababu hambadiliki. Hii mada inahusu majina saba ya wagombea, wewe umeshuparia Mkandara kila napokukamata pabaya kwa hoja hukosi kujitetea ati unashindwa kufuatilia porojo ndefu, ilihali walonisoma wamenielewa! sipo hapa kukiridhisha wewe Ain't Casanova!
 
g sam

nijuavyo ni kwamba majina ya mwisho yatakayopitishwa ili wauwane wenyewe huko mbele hadi tumpate mmoja ni:

  • dr. John magufuli
  • professor sospeter muhongo
  • makongoro nyerere
  • jaji mstaafu augustino ramadhani
  • professor mark mwandosya
na wenye nafasi kubwa kuteuliwa kushika nchi ni kati ya dr. Magufuli na professor muhongo huku kati ya makongoro au jaji mmoja akiwa mgembea mwenza. Hao wawili tajwa ndiyo mamba lakini waliobaki ni kenge watupu ambao lazima wawepo karibu na mamba.

si kwa sbb cc inamuona magufuli kuwa bora tu bali tanzania hii kwa sasa inaitaji rais aina ya magufuli ili tuwe na watendaji makini na baraza la mawaziri makini kwa maendeleo ya taifa letu, pia wtz makini wanamuona kama ndo mtu pekee mwenye uwezo wakutuvusha,ukiacha wenye kutafua kuabudiwa.
 
Serekali inashidwa kuwajibisha watendaji wanaofanya makosa kwasbb ya kuweka marafiki kwenye nyazifa mbalimbali na sshv wengine wameishaanza na makundi yao wanasaidiana kwa lengo hilo, lkn pia ilo limesababishwa na baadhi ya viongozi kuwa na uwezo mdogo wa kuongoza ndo maana wanatafuta makundi,lkn adi sasa mtu pekee anayejiamini kwa kila anachokifanya ni magufuli,kumpitisha sio nini bali uwezo wake anaohuonyesha kwa kila anachokifanya,
 
ahahaha! wasoma kwa ladha basi nitaweka fanta ndani yake!...nimesema siandiki kwa kukushibisha wewe bali hutoa mawazo yangu juu ya hoja iliyopo. Talking of insight please nakushauri skim first you ain't an in depth reader. Besides you're not alone, most of you folks have lower comprehension, 'cause your minds are preoccupied with recognizing on which side I stand..Mnaandika na usoma kwa ushabiki insight utaiona wapi?

Kwenu siku zote JF ni Uadui na ushindani, CCM vs CDM - Uisaam vs Ukristu yaani bado mna mila na desturi za mababu hambadiliki. Hii mada inahusu majina saba ya wagombea, wewe umeshuparia Mkandara kila napokukamata pabaya kwa hoja hukosi kujitetea ati unashindwa kufuatilia porojo ndefu, ilihali walonisoma wamenielewa! sipo hapa kukiridhisha wewe Ain't Casanova!

Umeongea points tupu mkuu
Hizi team zao za ushabiki wa kisiasa zinawaharibu kabisa, Na huu ushabiki maandazi ndo unasababisha tunapata viongozi bomu.Watu humu wameahidiwa madaraka ndo mana mtu yuko tayari kutetea mafisadi na wala rushwa wakabidhiwe nchi
 
Serekali inashidwa kuwajibisha watendaji wanaofanya makosa kwasbb ya kuweka marafiki kwenye nyazifa mbalimbali na sshv wengine wameishaanza na makundi yao wanasaidiana kwa lengo hilo, lkn pia ilo limesababishwa na baadhi ya viongozi kuwa na uwezo mdogo wa kuongoza ndo maana wanatafuta makundi,lkn adi sasa mtu pekee anayejiamini kwa kila anachokifanya ni magufuli,kumpitisha sio nini bali uwezo wake anaohuonyesha kwa kila anachokifanya,

Mkuu nakubaliana na wewe kuhusu utendaji wa Magufuli. Kwangu mimi Magufuli na Makongoro ni kombinesheni nzuri. Tatizo la magufuli ni moja, ile tabia ya kujipendekeza na kujikomba komba kwa wakubwa wake. Sawa yeye ni mtendaji mzuri ila hana say kwa mafisadi na wala rushwa. Pia kumbuka ameshiriki kubariki baadhi ya ufisadi wa nchi hii, kumbe ishu ya kuuza nyumba za serikali na ufisadi wa mabilioni ulioibuliwa na CAG kwenye wizara yake. Hizi kashfa mbili tu ninamuacha hoi mbele ya Ukawa.

Lakini kubwa kuliko yote usisahau kuwa azima ya CCM ni kurudi tena Magogoni kwa miaka 5 ijayo. Kama wewe ni mwana ccm unaeitakia mema ccm na usieendeshwa na siasa za kishabiki utakubaliana na mimi kuwa Magufuli hauziki kwa wananchi kama Makongoro Nyerere. In other word, we are looking at the easiest way of going back to Magogoni. Na njia rahisi ni kumsimamisha Makongoro tu baasi, utaona ccm inaenda ikulu kama kumsukuma mlevi vile. Then sasa ikishakamata dola ndo sasa Magufuli awe PM, weee hii kombinesheni ni hatari, halafu pale kati anasimama Salim hamed salim kama makamu wa rais. Then hawa 3 wakae chini watulie wapange baraza la mawaziri, ambalo najua hutakuta watu wababaishaji kama kina lazaro
 
Tanzania haiongozwi na opinion polls,hasa zinapokuwa zinatoka kwenye organizations za watu walioshikiwa akili.After all mtangaza nia wako huyo hana intergrity yeyote mbele ya watanzania wenye ufahamu mzuri.Kwanza alipashwa kuwa jela saa hizi.
Hizo tetesi zako kweli ziko baseless na ni empty rhetoric. Huwezi taja majina either ya kukatwa or yakupitishwa ndani ya CC bila kutaja jina la Edward Lowassa. Huyu ndie mgombea ambae anaongoza kwenye opinion poll zote nchini ambazo zimefanywa na independent organisations. Kana kwamba haitoshi bado yeye ndio mtia nia anaeongoza kwenye opinion poll ambayo chama cha CCM kili commission an independent body kifanye tafiti kuhusu mtu anaekubalika zaidi ndani na nje ya chama.
Sasa ukitaja majina saba na ukaacha jina la Lowassa tayari hizo tetesi zako zinakua baseless with no logic.
 
ahahaha! wasoma kwa ladha basi nitaweka fanta ndani yake!...nimesema siandiki kwa kukushibisha wewe bali hutoa mawazo yangu juu ya hoja iliyopo. Talking of insight please nakushauri skim first you ain't an in depth reader. Besides you're not alone, most of you folks have lower comprehension, 'cause your minds are preoccupied with recognizing on which side I stand..Mnaandika na kusoma kwa ushabiki insight utaiona wapi?

Kwenu siku zote JF ni Uadui na ushindani, CCM vs CDM - Uisaam vs Ukristu yaani bado mna mila na desturi za mababu hambadiliki. Hii mada inahusu majina saba ya wagombea, wewe umeshuparia Mkandara kila napokukamata pabaya kwa hoja hukosi kujitetea ati unashindwa kufuatilia porojo ndefu, ilihali walonisoma wamenielewa! sipo hapa kukiridhisha wewe Ain't Casanova!

Kaka tartibu kaka, siye tushazeeka ati hivi vigingi humu hatuviwezi... Pata fanta waachie na vijembe vyao:glasses-nerdy::becky:
 
G Sam

nijuavyo ni kwamba majina ya mwisho yatakayopitishwa ili wauwane wenyewe huko mbele hadi tumpate mmoja ni:

  • dr. john magufuli
  • professor sospeter muhongo
  • makongoro nyerere
  • jaji mstaafu augustino ramadhani
  • professor mark mwandosya
na wenye nafasi kubwa kuteuliwa kushika nchi ni kati ya dr. magufuli na professor muhongo huku kati ya makongoro au jaji mmoja akiwa mgembea mwenza. hao wawili tajwa ndiyo mamba lakini waliobaki ni kenge watupu ambao lazima wawepo karibu na mamba.
Hapo pamekaa sawa! Sioni hata mmoja ambaye amewahi kuwa Waziri Mkuu wa Tanzania. CCM wakiamua kumchinja mtu wanatumia kauli kama vile sasa ni zamu ya wanawake; basi unakosa sifa na huwezi kujigeuza jinsia. Mzee Sitta analikumbuka hili. Sasa zamu hii ni kwamba wale waliowahi kuwa Mawaziri wakuu wanaishiaa Kamati Kuu! Naona Dr. John Pombe Magufuli akipenya na kuipeperusha bendera ya CCM. Ana mtaji wa wananchi. Siamini kama ana mtaji ndani ya Halmashauri kuu lakini tapenya kwa ile kauli ya Mwenyekiti kwamba wanataka mtu anayekubalika kwa wananchi; Magufuli anakubalika.
 
Back
Top Bottom