Majina na kazi za mathematics set tools

PRINCEd

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
846
1,000
Kwa tuliopitia primary na secondary enzi za mkapa kurudi chini, ilkuwa kama fashion, Kila mwanafunzi alitamani kumiliki "mkebe" au "compass" (geometry box) Japokuwa wengi wetu hatukuwai kuzitumia achilia mbali kujua vifaa vilivyomo na kazi zake....

Taja kifaa kimojawapo na Kazi zake....
 

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
May 29, 2017
2,675
2,000
Kwa tuliopitia primary na secondary enzi za mkapa kurudi chini, ilkuwa kama fashion, Kila mwanafunzi alitamani kumiliki "mkebe" au "compass" (geometry box) Japokuwa wengi wetu hatukuwai kuzitumia achilia mbali kujua vifaa vilivyomo na kazi zake....

Taja kifaa kimojawapo na Kazi zake....
pencil ya njano:kwa uchoraji mzuri wa michoro
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom