Majina mazuri ya kumwita mpenzi wako

Wizvee

Senior Member
Mar 5, 2015
106
0
Habari zenu wapendwa,

Naomba nilete kwenu thread hii kila mwenye jina la kipekee au zuri anaweza akachangia ili uwe msaada kwa wale wanaotafuta majina mazuri na ya kuvutia ya kumwita mpenzi wake( jinsia zote).

Karibuni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom