Majibu yangu hayo ya HIV


Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,754
Likes
1,358
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,754 1,358 280
Tupime jamani,tulipima wengi sasa wakat nachukua majibu nilimuona nesi ananyanya majibu ana hakikisha kama ni yangu by comparing the codes,yaani kadi nyingi zimegongwa positive mmmmmmh jamani,
 

Attachments:

minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
vitu hivi mkuu huwa ni binafsi hata hivyo hongera kwa kuwa na afya ya kuridhisha
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,856
Likes
4,690
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,856 4,690 280
Hongeraaaa....jilindee
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,754
Likes
1,358
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,754 1,358 280
vitu hivi mkuu huwa ni binafsi hata hivyo hongera kwa kuwa na afya ya kuridhisha
my implication is to provoke my fellow checking their status
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,647
Likes
16,385
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,647 16,385 280
Hongera zako,,,sasa uenddlee kujilinda
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ingekuwa positive angakuja kuonyesha?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Kuna manzi alikupa sharti la kupima humu MMU sasa ndiyo unampa majibu kiaina?
 
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,833
Likes
1,650
Points
280
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,833 1,650 280
Akipima na mkeo ndio tutajua majibu yko halisi.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
ukimwi upo sana ..hasa kwa watoto wazuri hapa mjini...sisemi sana
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
siku ukikutwa nao ulete cheti hapa upate ushauri....
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
sijaelewa kwenye Age, are you 18 or 78?
 
K

Korofu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
154
Likes
0
Points
33
K

Korofu

Senior Member
Joined Jun 21, 2013
154 0 33
Unapima kwa sababu unaogopa kufa kwa ukimwi. Mimi Najua kifo kibaya nikufa na dhambi ukaenda jehanam la milele, unaweeza toka kupima lakini ukagongwa na gari, je wajue utakuwa umekufa mwili na roho, hata Kama majibu ni-ve haitakusaidia geuka sasa pata tumaini jema mpokee Yesu utakuwa na uzima wa milele
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,790
Likes
16,197
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,790 16,197 280
tupime jamani,tulipima wengi sasa wakat nachukua majibu nilimuona nesi ananyanya majibu ana hakikisha kama ni yangu by comparing the codes,yaani kadi nyingi zimegongwa positive mmmmmmh jamani,
aisee....
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,108
Likes
7,449
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,108 7,449 280
Tupime jamani,tulipima wengi sasa wakat nachukua majibu nilimuona nesi ananyanya majibu ana hakikisha kama ni yangu by comparing the codes,yaani kadi nyingi zimegongwa positive mmmmmmh jamani,
mbona hilo dole gumba kama si lako vile!!kweli majibu yako hayo!!!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Tupime jamani,tulipima wengi sasa wakat nachukua majibu nilimuona nesi ananyanya majibu ana hakikisha kama ni yangu by comparing the codes,yaani kadi nyingi zimegongwa positive mmmmmmh jamani,
Ukutwe negative au positive, haina uhusiano wowote na afya yako. Kapime sehemu tofauti tofauti kama 10 halafu ulete majibu ndiyo utaamini ninaposema ukutwe positive au negative haina uhusiano wowote na afya yako.
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328