Nakubaliana na wewe!, kuna watu kauli zao zinaumba, ukigombana nao, umekwisha never mind nani yuko right!.
Mimi ni biker, I have been biker all my life, nimekuwa na treck na bike Dar-Moshi, 5 hrs, Dar Arusha 6 Hrs, Dar Dodoma 4 hrs!, Dar Moro 2 hrs, nilikuwa na fanyanya vipindi vya Nane Nane daily for 10 days nikitokea Dar na kulala Dar, nothing happened for me with bike for sixteen years!. I got a new love, she hates bike, she stopped me, ati anagopa ipo siku nitapata ajali!, my last ride she refused she cried, nilipata ajali mbaya!.
Kuna watu wakisema, ni kama masherifu, nakuhakikishia siku za Muhongo ni numbered!.
Hata bongo we have "untouchable!". Ukiwajua, ili ubaki salama ni bora uwaepuka!.
Nadhani ni Malima tuu ndio wamekwaruzana na jamaa amesurvive "Rufuji nako Sii Mchezo!".
Sometimes its better be safe than sorry!, Muhongo will eventually be sorry!.
Pasco.