Majibu ya Reginald Mengi juu ya Gesi kwa Profesa Muhongo

Majibu ya Reginald Mengi juu ya Gesi kwa Profesa Muhongo

Pasco,

Lakini wahenga walisema sio kila siku ni IJUMAA, tutarudi hapa, safari hii kafika mwisho wa RELI, huyu ni adui wa watanzania vibaya mno. Ningekuwa na uwezo ningemuomba Mzee Kingunge amjaze mimba bint yake ili aone uzuri wake
Huu sasa ni wivu tuu wa kale "kabinti!", eti kwa vile yeye kapata, unamuonea wizi na kutaka binti yake naye apate mzee na ndio umemchagulia the "would be bamkwe" alipize kisasi cha mwanaye!.

Hili la kumuita ni adui, sii kweli na humtendea haki!, hebu fikiria maelfu za direct and indirect ajira alizotoa kwa Watanzania kupitia IPP, SCULTS, VICOBA etc, hebu fikiria jinsi anavyotoa misaada mbali kila uchao!, hebu fikiria jinsi anavyofadhili vyama vya wenye ulemavu mwaka hadi mwaka!, hebu fikiria ile tafrija ya walemavu kila mwaka!. Unathubutu kumuita huyu ni adui kwa sababu tuu ya ile "bingo?!".
 
Prof Muhongo kwani akili yake yule mtu iko sawa?hadi mimi mkulima wa kawaida nashangaa msimamo wa undumilakuwili wa serikali,mara sera mbovu tusimamishe mara oh.. Tugawe jaman yaani unaona kabisa wizara ya madini haina nia njema na rasilimali za watanzania

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Natamani kesho bwana Lowassa au Ridhiwani maana ndio mnaowaona mafisadi humu ndani wajitokeze hadharani kudai vitalu na wao kwa kutumia argument hizo hizo za mengi ndio utajua the extent of umburula wa watanzania.
 
Kama wageni wanapewa hakuna ubaya kuwapa vipaumbele wazawa.

Wewe mzee ni nakukubali uzalendo katika mambo ya kitaifa,lakini HAMY-D yeye ni ku defense tu hata mambo ya kipumbavu kisa wamefanya ccm

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kama ungebainisha mapungufu ya hiyo sheria ningekuelewa lakini nakuona kama mhuni tu huwezi kupinga kitu hata ubaya wake hujui huko ni kukurupuka wakuu.

Wewe Ni kichaa, msukumo Wako Ni buku Saba za Lumumba na sio common sense. Sipotezi muda wangu kuelimisha machizi. Ila tu ujue SERA YA GESI HAIPO...
 
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ld-mengi-juu-ya-gesi-kwa-profesa-muhongo.html

Sema Mengi, Watanzania tulio wengi na tunaopenda maendeleo ya kweli ya Tanzania na Watanzania tunakuunga mkono kwa kauli yako.

Huyu professor kaonyesha jinsi wasomi wa Tanzania wanavyolewa madaraka ilkuaje kabla hajainngia aiponde sera kuwa haiwezi kuwa na tija baada ya kuingia ndio aone kuwa sasa inafaa hapa kuna namna kama sio corrupt basi itakua kuna maslahi ya mkuu wake,

Kingine anaposema watanzania hatuwezi uwekezaji labda wa juice na machungwa kwa haraka haraka ukiangalia hapa itakua awalenga watu kama Bakheresa, hivi proffesor unajua huyu mwekezaji kama Bakheresa anachangia kodi kiasi gani katika serekali inayokulipa mshahara? Jambo jingine umewahi kujiuliza kuwa mtu kama Bakheresa ameajili wangapi wenye asili ya mataifa unayoyaamini katika uwekezaji?

Hapa tunapaswa kujifunza kutoka kwa hawa wasomi wetu kuwa kama si madaraka kuwalewesha basi ni mfumo wa chama kilichopo kuharibu hata akili za wasomi,
Ningependa kuhasa watanzani wenzangu kuacha kujidharau kama huyu proffessor kwani hajapata ukombozi wa kifikra na hili tatizo lipo sana hata kwa serekali yetu maana wawekezaji toka nje au watu wenye asili nyeupe kupewa kipaombele kwenye mikopo na mambo mengine kuliko wazawa kumbukeni hata watanzania wenye uwezo wapo wanaweza kuwekeza hata bila hiyo mikopo kwani kinachotakiwa ni kuajiri wataalam tu au mtanzania kumuajiri Mzungu ni jambo lisilowezekana?

Mwisho napenda kumuasa proffesor aache tabia ya kujidharau yeye mwenyewe kwani hilo ni mapungufu kama yye uwezo ni mdogo kuna wengine wanakuwa wamemzidi bila kujali wanatoka taifa gani

MUAROBAINI
 
Prof Muhongo kwani akili yake yule mtu iko sawa?hadi mimi mkulima wa kawaida nashangaa msimamo wa undumilakuwili wa serikali,mara sera mbovu tusimamishe mara oh.. Tugawe jaman yaani unaona kabisa wizara ya madini haina nia njema na rasilimali za watanzania

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Tatizo lenu mnadhani hili suala litaishia kwa Mengi tu hiwapo serikali itaruhusu watanzania kuwekeza. Kuna mafisadi wengi sana serikalini wana same influence and in the same position kama huyo mengi, unadhani na wao hawana wazungu wakwenda kuwakopa hiwapo hivyo vitalu vitagaiwa. Mbona mnalilia kugawa utajiri wenu kirahisi rahisi hivyo, tena utajiri ambao ni adimu.
 
Kuna watu wana "powers" kama ma Sharifu!. ukimtibua akakasirika, yatakukuta ya kukuta!.
1. Alipoanzisha ITV akatishiwa na DTV. Mmiliki wa DTV Shabir Dewji aliswekwa 'ndani!'. Katibu Mkuu wa Wizara ya mambo ya ndani wakati huo, Silvanus Adel alipoingilia tuu, 'alimwaga unga!'.
2. Kwenye ule 'mchezo mchafu' wa Kilimanjaro hotel, Masilingi alipayuka sana!. Kapoteza ubunge na kapoteza uwaziri he is nobody now!.
3. Alipogombana na Masha, Masha kapoteza ubunge, kapoteza uwaziri, he is nobody now!.
4. Alipogombana na Rostam Aziz kwa kumuita 'Fisadi Papa!' na alipomjibu yeye ni 'fisadi nyangumi!', Rostam kapoteza ubunge, kapoteza biashara zote, kaikimbia nchi!. Kampuni zake zote zinapumulia mashine!.
5. Alipozozana na Yusuph Manji, Hivi sasa Manji anaelekea kufilusika!. Ameuza kila jengo limebaki jina tuu!.
6. Kile kipibdi cha 'Kiti Moto' kilikuwa OK kilipokuwa Channel Ten, Mzee akakinunua kwa dau kubwa na kukihamishia ITV . Alipotaka kuingilia 'contents', alitofautiana na mwendeshaji kipindi kilikufa mpaka leo mwendeshaji yuko juu ya mawe!.
7. Alipotofautiana na Tido kuhusu Kombe la Dunia na UK premier league!. Tido alipoteza kazi!.
8. Alipotofautiana na Mhariri Mkuu wa Guardian, Vumi Urasa, he lost his job and lost his life!.
9. Alipotofautiana na Mhariri Sunday Citizen, Sakina Datoo, Sakina lost her job and she is nobody now!.
10.Yule Mzungu Sarah Harmitage alimsema vibaya kumuunganisha katika sakata la 'Silvadale Farm', she has lost everthing and lost all the cases!.

Kuna watu ukiwatibua, utaishia ku loose!.
Mifano hai ipo!. Sasa ni zamu ya Prof. Muhongo!. Msubirieni tuu, siku zake zinahesabika!.
Pasco.
 
Kama ungebainisha mapungufu ya hiyo sheria ningekuelewa lakini nakuona kama mhuni tu huwezi kupinga kitu hata ubaya wake hujui huko ni kukurupuka wakuu.

ivi kwa akili ya kawaida sera ya mwaka 1960 itumike 2013 ktk dunia ii ya utandawazi ?????lakinib si ni yeye uyo aliyekili kuwa sera ina mapungufu kwa nini ajikanyage tena na kusema kuwa yaweza tumika tena????mbona ni maswali raisi sana ya kujiuliza ambayo hayaitaji shule kubwa.
 
Hitimisho la Mengi

Julai mwaka huu, Rais wa Marekani Barack Obama, alihitimisha ziara yake ya Kiserikali nchini Tanzania, kwa kusema;
[TABLE="class: cms_table"]
[TR]
[TD]
[/TD]
[TD]“Ultimately the goal here is for Africa to build Africa for Africans.”
[/TD]
[TD="width: 127"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 109"]
[/TD]
[TD="width: 402"]Akimaanisha kwamba, Hatimaye Lengo ni Africa kujenga Africa kwaajili ya Waafrica[/TD]
[TD="width: 127"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


Profesa Muhongo asipingane na ushauri huu mzuri.
Nimalizie kwa kuwahakikishia Watanzania kwamba mashambulizi binafsi dhidi yangu yenye nia mbaya ya kunishushia heshima hayatakaa yafanikiwe.
Wenu,

Dk. Reginald A. Mengi
Please don't blow your own trumpet! Some of us know you better than you might think!May GOD forgive me for the sins committed for the sake of wealth! Ninaomba MUNGU anisamehe mimi dhambi zangu ili kwa kupitia mimi wewe upate kufunguliwa
 
Kuna watu wana "powers" kama ma Sharifu!. ukimtibua akakasirika, yatakukuta ya kukuta!.
1. Alipoanzisha ITV akatishiwa na DTV. Mmiliki wa DTV Shabir Dewji aliswekwa 'ndani!'. Katibu Mkuu wa Wizara ya mambo ya ndani wakati huo, Silvanus Adel alipoingilia tuu, 'alimwaga unga!'.
2. Kwenye ule 'mchezo mchafu' wa Kilimanjaro hotel, Masilingi alipayuka sana!. Kapoteza ubunge na kapoteza uwaziri he is nobody now!.
3. Alipogombana na Masha, Masha kapoteza ubunge, kapoteza uwaziri, he is nobody now!.
4. Alipogombana na Rostam Aziz kwa kumuita 'Fisadi Papa!' na alipomjibu yeye ni 'fisadi nyangumi!', Rostam kapoteza ubunge, kapoteza biashara zote, kaikimbia nchi!. Kampuni zake zote zinapumulia mashine!.
5. Alipozozana na Yusuph Manji, Hivi sasa Manji anaelekea kufilusika!. Ameuza kila jengo limebaki jina tuu!.
6. Kile kipibdi cha 'Kiti Moto' kilikuwa OK kilipokuwa Channel Ten, Mzee akakinunua kwa dau kubwa na kukihamishia ITV . Alipotaka kuingilia 'contents', alitofautiana na mwendeshaji kipindi kilikufa mpaka leo mwendeshaji yuko juu ya mawe!.
7. Alipotofautiana na Tido kuhusu Kombe la Dunia na UK premier league!. Tido alipoteza kazi!.
8. Alipotofautiana na Mhariri Mkuu wa Guardian, Vumi Urasa, he lost his job and lost his life!.
9. Alipotofautiana na Mhariri Sunday Citizen, Sakina Datoo, Sakina lost her job and she is nobody now!.
10.Yule Mzungu Sarah Harmitage alimsema vibaya kumuunganisha katika sakata la 'Silvadale Farm', she has lost everthing and lost all the cases!.

Kuna watu ukiwatibua, utaishia ku loose!.
Mifano hai ipo!. Sasa ni zamu ya Prof. Muhongo!. Msubirieni tuu, siku zake zinahesabika!.
Pasco.
My interpretition into that ni kwamba Dr Mengi ni 'fire starter' wa mafisadi vigogo wenye influence na hapa vitalu vinahitajika private and Prof Muhongo is a problem at the moment.
 
Mengi ana mapungufu yake pia Waziri ana mapungufu yake Hakuna binadamu aliyekamilika je?wananchi tunanufaika nini na malumbano haya?kumbuka mengi vs masiringi pia mengi vs malima malumbano yalimalikizaje? Sidhani kama wananchi wanahitaji haya ni wakati wa kujikita kwenye kuchakarika Nchi itoke kwenye kundi la Nchi masikini Duniani ! Sisi tunalumbana wengine wanaendelea
 
Kumekucha...... Movie ndo inaanza!! Ila huyu Muhongo ana akili timamu?? Isijekuwa we are dealing with a psychopath hapa na kejeli....tuwekeze kwenye machungwa na juice.....

he he he he hivi muhongi yeye kawekeza katika hayo machubgwa na juisi??
 
he he he he hivi muhongi yeye kawekeza katika hayo machubgwa na juisi??

Malumbano yao binafsi yana manufaa gani kwa wananchi ebu tutabirie ni nani ataibuka mshindi?
 
Kuna Mtu ataweza akatabiri ni nani ataibuka Mshindi kati ya Prof Muhongo na Dr Mengi?
 
Hii kitu tumeijadili jana hapa jukwaani. Katika thread ya majibu mengi kwa muhongo. Cc Invisible unganisheni hizi nyuzi.
 
Last edited by a moderator:
Mengi hujajibu shutuma za vitalu 59 vya madini hapo naona blah blah tu kutafuta huruma kwa watanzania kama kawaida yake.kunywa chai na walemwavu huku unakwepa kodi na kuinyima nchi mapato ni uzandiki

Acha kukurupuka kama taahira wewe mwehu. Hvyo vitalu vya madini unavifahamu wewe.MENGI anachokiongelea hapa niukweli mtupu huyo waziri anadharau sana. Anajua mitaji yawafanya biashara wa tanzania kweli? Anajua Mengi ameajiri watanzania wangapi kuanzi huko kwenye vinywaji media mpaka kwenye madini? Huyu waziri amelewa madaraka ndio mana anaropoka tu. Niwatanzania wangapi wananufaika na uwepo wa mengi kama yeye sio mzalendo. Atambue kamwe hatoweza kupambana na mzee Mengi.
 
Nashindwa kuwa upande wa Mengi, kwa sababu ameshindwa kujibu hoja ya vitalu 59 vya madini!
mimi nashindwa kumsafisha MENGI kwa hilo!
 
maajabu ya dunia profesa wa chuo kikuu cha dar anaposema kuwa sheria ya mwaka 1960 inafaa kusimamia gesi mwaka 2013. Naungana na watanzania wengine wanaodai kuwa umaskini ya nchi hii umechangiwa kwa kiasi kikubwa na udsm kuwa na maprofesa wasanii na wababaishaji wanaotoa wanafunzi wababaishaji eg mwigulu nchemba ni first class economist wa chuo hicho,,, shame.

Sheria ya mwaka 1960 haiwezekani kusimamia mchakato wa gesi leo. Uko wapi mtetezi wa gesi mh zitto kabwe, nchi yako inaangamia kwa kukosa maarifa. Huyu muhongo amechukua rushwa na sasa ametusaliti watanzania, takukuru wamchunguze. Haiwezekani madai ya sera ya gesi ambayo kimsingi hata watu wa mtwara walikuwa nayo yaonekane ni madai ya mengi. Ccm ni adui wa maendeleo, ccm haikubaliki, tushirikiane kuiangamiza.

utatuzi wa kudumu ni kuwapiga faya 2015,,,
 
Mengi ndiyo muongo halafu mwizi na fisadi sote tunajua wazi,

mbona kaelea tu shutuma za vitalu hajajibu aache unafiki mbinafsi mkubwa huyu wameiba vya kutosha sasa wamekuja mawaziri ambao hawataki tuibiwe tena.

Tatizo lenu nyie vijana wa lumumba hamna akili. Je majibu aliotoa waziri yana uzalendo ndani yake? Kati ya hao wazungu anaowapa vitalu na mengi nani anaweza kua na uchungu na nchi yake. Hebu angalia kwenye madini utaona ujinga uliopo kule. MADINI YAO MASHIMO YETU NI UP UUZI MTUPU.
 
Back
Top Bottom