Majibu ya mke wangu haya hapa

Majibu ya mke wangu haya hapa

Nishawah ambiwa ukitaka mpenzi akuheshimu mpe uhuru yaani usmfatiiliee hata ukmfumania muangalie alafu potezea tuu
Ukitaka kufa haraka fanya hivyo,mfume mkeo halafu endelea kuishi naye bila kusema lolote,Kuna jamaa alifanya hivyo kilichofuata akauwawa
 
Mwanamke ambaye atakuapia kuwa hatakusaliti na ukamuamini ni yule ambaye umemkuta na Bikra.
Mwanamke uliyemkuta Bikra hata asipokuapia unayohaki ya kumuamini kuwa hatakusaliti.

Lakini ni ushamba, upumbavu na dalili ya wehu kumuamini mwanamke uliyekuta hana bikra kuwa hatakusaliti,
 
Khaaa unakaa na mkeo kujadili habari za Ex?!

Mie hata nisingekujibu
Siku hizi Hakuna wanaume Dada yangu.
Halafu mtu anaomba ushauri Kama huu hadharani.
Baba zetu ndio walikua wanaume wa mwisho.
Hawa wa sasa hivi Waume tu
Maana Sasa naona Kuna wanaume na Waume.
 
Ukimchunguza sana nyoka utaona miguu yake, hata kama ni wivu wako ni wa kiwango cha lami...!
 
Hadi unawasi wasi hivyo hivyo it means unajua kuwa mkeo anagawa kama biskuti, sasa ya nini kujitesa, chagua moja kuishi nae na umalaya wake au kumuacha na kutafuta muaminifu.
 
Back
Top Bottom