Majangili Wakichina Ndani Ya Serengeti

Majangili Wakichina Ndani Ya Serengeti

Umesema hizo gari zinaonekana mara kwa mara sasa inakuwaje vijana wameshindwa hata kusoma namba maana rangi wamezitambua na sio mara moja.

Haya ndiyo maneno ya serikali kutotaka tip, kila mara wanata mtu "alete ushahidi' au "awataje majina wahalifu" ili serikali iwashughulikiea. Wengine wana vitu vinaitwa anonymous tip lines, lakini kwetu sis eti tip ni "umbea."
 
jack zoka stop the chadema staffs Anglia rasilimali zetu.ndio kazi zenu tembo madini yataisha
 
Tuanze kampeni ya kutokomeza wachina majangili. Maana tangu balozi wao ahutubie mikutano na Nape na Mr Kinana,tembo wanauwawa kwa kasi.Sasa inawezekana CCM walitiliana mkataba na wachina ambao gharama yake ni pembe za ndovu..! Maana tangu hapo tumeshuhudia ghala la kichina la pembe za ndovu mikocheni, contena la wachina lenye pembe za ndovu zanzibar, meli ya kijeshi ya china ikitaka kutumiwa kusafirisha pembe za ndovu kutoka dar...CCM mnatia shaka kumbe hata ile operesheni tokomeza imezuiliwa kwa maslahi ya wachina...!
 
Kama weye ni Mzalendo kweli kweli, umepewa Muda na siku na rangi na jina la kampuni mpaka aina ya gari nenda weye sasa jitolee ukavinjari maeneo husika ili ukiwaona wanaingia mbugani uwafuatilie na boda boda na movie camera yako. Weye ndo utuletee movie nzima.
Unafikiri kwamba ni rahisi saana jangili akuone una ka mchina kako halafu unakafinyafinya wakuombe msaada wa salio? Hata maiti yako haitajulikana ilipo pelekwa.
Usipende kulaumu badala ya kushukuru kuwa tumepewa hata hii taarifa. Mwambie Rumisha aache kusemea humu jf aende huko kituo husika ndiye atuletee taarifa na picha huku si maneno kwamba tunailinda mali asili yetu huku tembo wanapoteza meno yao na uhai wao.

Bado sijaelewa kwanini hawakuandika namba za gari ambacho ni kitu muhimu zaidi kuli vyote.
 
hi habari imenisononesha sana....it saya a lot kuhusu committment ya vijana wanaoajiriwa kama walinzi wa rasilimaliz etu.....tamaaa ya kutajirika haraka inatuletea maafa makubwa
 
Hii itadharauliwa na kupuuziwa kama story tu, lakini ijulikane ni kila siku Tembo kadhaa wanadondoshwa, kwa pace hii iloyoko sasa hivi baada ya miezi miwili Serengeti, Ngorongoro na Tarangire zitakuwa hazina Tembo hai tena, ni harufu tu ya mizoga.


Tupige Vita ujangili.

iWorry.

sasa hv utasikia watu wanatafuta viwanja kwa ajili ya ujenzi wa makazi maeneo hayo...
 
tetesi ni kwamba Wachina wanamiliki asilimia 75 ya hisa za ccm .
 
Naamini sasa,KAGASHEKI ALIKUWA NA maadui wengi,na hawa wachina wapo nyuma huo mpango.
 
Inasikitisha sana mali zetu Watanzania zinachukuliwa na watu wachache wakishirikiana na baadhi ya Watanzania tuliowaamini ,kwa kweli hali mbaya sana.Mfumo huu uliopo madarakani unaakisi aina ya wananchi tulionao kwa sasa katika taifa letu ,nnaamini kama wananchi Watanzania tutabalika basi hata viongozi wetu tutawabadilisha kinyume na hapo tutarajie kuachiwa Tanzania mfano pagala.
 
Guys naamini jambo lolote haliwezi kufanikiwa kama hamna uzalendo,umeona jambo kama hilo limetokea,hamuwezi kujipanga wanakijiji na mkareact,watu wana silaha lakini nguvu ya umma ni zaid ya silaha.

Let us fight togher na together we can do anything
 
Guys naamini jambo lolote haliwezi kufanikiwa kama hamna uzalendo,umeona jambo kama hilo limetokea,hamuwezi kujipanga wanakijiji na mkareact,watu wana silaha lakini nguvu ya umma ni zaid ya silaha.

Let us fight togher na together we can do anything


Mkuu raia wamepoteza uzalendo na nchi yao kwa sababu ya aina ya viongozi tulionao ,rasilimali nyingi za nchi hii kama madini/gesi/mbuga za wanyama/milima na vingine vingi vinawanufaisha wachache(hasa viongozi) sasa hapo kweli pana mwananchi atakubali kula risasi za majangili kisa raslimali zinazonufaisha wachache!!!!!?.
 
Hapa kilichobaki ni bora kila MTU apewe tembo wake amlinde mwenyewe
 
Sheria iletwe bungeni tuijadili atakaye kutwa na meno ya tembo ama nyara yoyote ya serikali na ANYONGWE. Awe mwenyeji ama mgeni.
 
Kumbuka mchina na sisiem ni dam dam. Wale waliokamatwa bandarini wamechukuliwa hatua gani?
 
Nasikia Pinda aliagiza wafungwa wa Kichina kuja kusaidia maendeleo? Haya ndio tutegemee toka kwa criminals
 
-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa. Ila majuzi (Jumapili) Wachina kama watatu wakisindikizwa na watu waliovaa sare za askari wa wanyamapori, wakiwa na silaha nzito, waliingia ndani ya Serengeti na kuiua familia ya Tembo tisa na kuwanyofoa pembe zao .

-Inasemekana hichi kitendo kilifanyika chini ya lisaa. Ina maana hao tembo waliuwawa na meno yao kunyofolewa chini ya lisaa limoja. Hawa vijana baada ya kusikia milio ya Bunduki, walilazimika kujificha huku wakiangalia kitendo kizima na hatimaye meno ya tembo kupakiwa ndani ya Landcruiser . Vijana hao waliogopa kuomba msaada wakidhania wangeuawa na hao majangili hao.

-Hawa wachina uonekana siku za Jumapili au jumamosi tu.Wachina wanapanda Noah huku wale (weusi) waliovaa sare za Askari wanyama pori wanatembea na Landcruiser ya Kijani yenye nembo ya TANAPA. Siku zote Landcruiser ndio utangulia, na mara nyingi wanatoka ndani ya hifadhi kuelekea Mugumu

Mkuu hii habari yako imekaa kama tetesi vile ili tuiamini hii habari hebu tujuze vizuri kuwa huwa wanatokea kijiji gani kuelekea Mugumu na waliowaona ni wakaazi wa kijiji gani ikiwezekana na rangi pamoja na namba za hiyo Noah tofauti na hapo maelezo yako yawezakuwa uvumi au tetesi.
 
Back
Top Bottom