Majangili Wakichina Ndani Ya Serengeti

Majangili Wakichina Ndani Ya Serengeti

mkuu mleta mada,huoni kama unachonganisha Tz na China?hizi nchi ni marafiki na hata ccm na chama cha huko ni marafiki.
pia mchina kaahidi kutulinda kwa garama yeyote!

Hakuna urafiki hapo. Urafiki gani kati ya fimbo na ng'ombe
 
-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa.
kaz ipo,ukiona serkal imefunga ndoa na majangiri(wachina) jua nayo n sehem ya tatz ivo hawez kukomesha
 
-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa. Ila majuzi (Jumapili) Wachina kama watatu wakisindikizwa na watu waliovaa sare za askari wa wanyamapori, wakiwa na silaha nzito, waliingia ndani ya Serengeti na kuiua familia ya Tembo tisa na kuwanyofoa pembe zao .

-Inasemekana hichi kitendo kilifanyika chini ya lisaa. Ina maana hao tembo waliuwawa na meno yao kunyofolewa chini ya lisaa limoja. Hawa vijana baada ya kusikia milio ya Bunduki, walilazimika kujificha huku wakiangalia kitendo kizima na hatimaye meno ya tembo kupakiwa ndani ya Landcruiser . Vijana hao waliogopa kuomba msaada wakidhania wangeuawa na hao majangili hao.

-Hawa wachina uonekana siku za Jumapili au jumamosi tu.Wachina wanapanda Noah huku wale (weusi) waliovaa sare za Askari wanyama pori wanatembea na Landcruiser ya Kijani yenye nembo ya TANAPA. Siku zote Landcruiser ndio utangulia, na mara nyingi wanatoka ndani ya hifadhi kuelekea Mugumu
Hii nchi ni kama haina viongozi.Mungu wangu weeeeeeeeeeeee!!!
 
Ni hatari sana. Kinana , Wachina na Ccm yao.
 
mkuu mleta mada,huoni kama unachonganisha Tz na China?hizi nchi ni marafiki na hata ccm na chama cha huko ni marafiki.
pia mchina kaahidi kutulinda kwa garama yeyote!

sasa wewe unatetea ujangili kisa urafiki?? Urafk gani huu wa kuibiana rasilimali zetu??serikali ndo inahusika kuwasapoti hawa majangili wa kichina! Hii haikubaliki!
 
-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa. Ila majuzi (Jumapili) Wachina kama watatu wakisindikizwa na watu waliovaa sare za askari wa wanyamapori, wakiwa na silaha nzito, waliingia ndani ya Serengeti na kuiua familia ya Tembo tisa na kuwanyofoa pembe zao .

-Inasemekana hichi kitendo kilifanyika chini ya lisaa. Ina maana hao tembo waliuwawa na meno yao kunyofolewa chini ya lisaa limoja. Hawa vijana baada ya kusikia milio ya Bunduki, walilazimika kujificha huku wakiangalia kitendo kizima na hatimaye meno ya tembo kupakiwa ndani ya Landcruiser . Vijana hao waliogopa kuomba msaada wakidhania wangeuawa na hao majangili hao.

-Hawa wachina uonekana siku za Jumapili au jumamosi tu.Wachina wanapanda Noah huku wale (weusi) waliovaa sare za Askari wanyama pori wanatembea na Landcruiser ya Kijani yenye nembo ya TANAPA. Siku zote Landcruiser ndio utangulia, na mara nyingi wanatoka ndani ya hifadhi kuelekea Mugumu

Ingawa habari haijadhibitishwa lakini baadhi ya askari wa Tanapa wanatia aibu. Kazi yao ni kupambana na wafugaji wa kimasai na kibarbaigi badala ya majangili.
 
Hivi operesheni tokomeza ilimkuta mchina hata mmoja zaidi ya kulazimisha wamama kulala na wakwe zao?...
 
-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa. Ila majuzi (Jumapili) Wachina kama watatu wakisindikizwa na watu waliovaa sare za askari wa wanyamapori, wakiwa na silaha nzito, waliingia ndani ya Serengeti na kuiua familia ya Tembo tisa na kuwanyofoa pembe zao .

-Inasemekana hichi kitendo kilifanyika chini ya lisaa. Ina maana hao tembo waliuwawa na meno yao kunyofolewa chini ya lisaa limoja. Hawa vijana baada ya kusikia milio ya Bunduki, walilazimika kujificha huku wakiangalia kitendo kizima na hatimaye meno ya tembo kupakiwa ndani ya Landcruiser . Vijana hao waliogopa kuomba msaada wakidhania wangeuawa na hao majangili hao.

-Hawa wachina uonekana siku za Jumapili au jumamosi tu.Wachina wanapanda Noah huku wale (weusi) waliovaa sare za Askari wanyama pori wanatembea na Landcruiser ya Kijani yenye nembo ya TANAPA. Siku zote Landcruiser ndio utangulia, na mara nyingi wanatoka ndani ya hifadhi kuelekea Mugumu

unaweza kufikiri hatuna watu wenye uchungu na nchi hii, wakiwamaliza temba watahamia kwa wanyama wengine, cha kujiuliza wakimaliza tembo na wanayama wote wenye pembe si watageukia ngozi za binadamu?
 
Umesema hizo gari zinaonekana mara kwa mara sasa inakuwaje vijana wameshindwa hata kusoma namba maana rangi wamezitambua na sio mara moja.

Kama weye ni Mzalendo kweli kweli, umepewa Muda na siku na rangi na jina la kampuni mpaka aina ya gari nenda weye sasa jitolee ukavinjari maeneo husika ili ukiwaona wanaingia mbugani uwafuatilie na boda boda na movie camera yako. Weye ndo utuletee movie nzima.
Unafikiri kwamba ni rahisi saana jangili akuone una ka mchina kako halafu unakafinyafinya wakuombe msaada wa salio? Hata maiti yako haitajulikana ilipo pelekwa.
Usipende kulaumu badala ya kushukuru kuwa tumepewa hata hii taarifa. Mwambie Rumisha aache kusemea humu jf aende huko kituo husika ndiye atuletee taarifa na picha huku si maneno kwamba tunailinda mali asili yetu huku tembo wanapoteza meno yao na uhai wao.
 
Kote ume comment vzuri ila huo mstari wa pili kutoka chini umenikera sana. Nani apige vita ujangili wakati serikali ndo wanahusika na hata viongozi wa ngazi za juu kabisa wanajua jinsi tembo wanavyouwawa, juzi rais anakuja na propaganda zake za tokomeza ujangili ilihali akijua wazi A 2 Z. SERIKALI IMEOZA KUANZIA JUU HADI CHINI.
 
Mwambieni DC na OCD wa Serengeti, maana mtakuja kuuliwa ninyi na operation tokomeza raia, hasira hawa askari wetu tunazijua zilivyo hawachelewi kukubebesha mzigo wa meno ya tembo wakiona uanwahoji sana,. Utasikia "Afande linajifanya lijuaji sana hebu tulikomeshe" kumbe wewe unataka uelezwe na uelewe kinachoendelea

-Wakuu hizi ni habari za uhakika kutoka kwa ndugu ambao wanaishi ndani ya hifadhi ya Serengeti. Habari zenyewe ni kwamba, kuna wachina wanaotembea na magari mawili aina ya Landcruiser za kusafirisha watalii na NOAH (yenye vioo vyeusi) wanaingia ndani ya hifadhi na kuwaua Tembo.

-Wakazi na Vijana wanaoishi na kuchunga ng’ombe ndani ya hifadhi wamewaona Wachina mara kadhaa. Ila majuzi (Jumapili) Wachina kama watatu wakisindikizwa na watu waliovaa sare za askari wa wanyamapori, wakiwa na silaha nzito, waliingia ndani ya Serengeti na kuiua familia ya Tembo tisa na kuwanyofoa pembe zao .

-Inasemekana hichi kitendo kilifanyika chini ya lisaa. Ina maana hao tembo waliuwawa na meno yao kunyofolewa chini ya lisaa limoja. Hawa vijana baada ya kusikia milio ya Bunduki, walilazimika kujificha huku wakiangalia kitendo kizima na hatimaye meno ya tembo kupakiwa ndani ya Landcruiser . Vijana hao waliogopa kuomba msaada wakidhania wangeuawa na hao majangili hao.

-Hawa wachina uonekana siku za Jumapili au jumamosi tu.Wachina wanapanda Noah huku wale (weusi) waliovaa sare za Askari wanyama pori wanatembea na Landcruiser ya Kijani yenye nembo ya TANAPA. Siku zote Landcruiser ndio utangulia, na mara nyingi wanatoka ndani ya hifadhi kuelekea Mugumu
 
Hivi kuna Watz hamjui kuwa Tanzania imeshabinafisishwa kwa Wachina kupitia SERIKALI YA CCM??
Lazima NDOVU na GASI ASILIA ZIHAMISHIWE UCHINA!!
 
Niko serengeti kata ya Natta, ngoja nifanyie utafiti suala hili.
 
Umesema hizo gari zinaonekana mara kwa mara sasa inakuwaje vijana wameshindwa hata kusoma namba maana rangi wamezitambua na sio mara moja.

Hawajui kusoma wala kuandika, labda tuwaombe wayapige picha!
 
tanzania, tanzania . nakulilia tanzania. tanapa , serikali, ccm na washirika wao wanashiriki kuangamiza rasilimali za watanzania, ni nini hatma ya vizazi vijavyo?
OLE, OLE , OLE WENU CCM. MAANA SIKU INAKUJA NA SI MBALI WANA WA TANZANIA WATAPOTAPO WAHUKUMU KWA HAYA HAPA DUNIANI.
 
Back
Top Bottom