Majambazi wapora Wahindi karibu na CBE Dar

Majambazi wapora Wahindi karibu na CBE Dar

JakaRoho

Member
Joined
Jun 7, 2013
Posts
40
Reaction score
6
Wadau kama dk 30 hivi zimepita.,majambazi wakiwa na Pikipiki mbili wamewapora wahindi fedha hapa CBE ukipita kituo cha akiba kwenye foleni ya kukatisha kulia kama unaenda Posta..wahindi walikuwa kwenye Gari toyota march ndipo jamaa wakatokea na kulazimisha milango ifunguliwe..dereva akagoma,jamaa wakavunja kioo na kuunlock milango then wakadungua mlango wa nyuma ambapo wahindi walikaa na kuchukua mfuko mweusi kisha kuondoka,piki piki moja ikanjoosha to maktaba square nyingine ikaenda ambapo wahindi walikuwa wakisubiri kuvuka waingie upande wa pili.
 
Nawapa pole Wahindi lakini pesa zilizoibiwa kama walizipata kiharali
 
Ndio fashion siku hizi,polisi wapo busy kuwakamata viongozi wa ChaDeMa!
 
Wadau kama dk 30 hivi zimepita.,majambazi wakiwa na Pikipiki mbili wamewapora wahindi fedha hapa CBE ukipita kituo cha akiba kwenye foleni ya kukatisha kulia kama unaenda Posta..wahindi walikuwa kwenye Gari toyota march ndipo jamaa wakatokea na kulazimisha milango ifunguliwe..dereva akagoma,jamaa wakavunja kioo na kuunlock milango then wakadungua mlango wa nyuma ambapo wahindi walikaa na kuchukua mfuko mweusi kisha kuondoka,piki piki moja ikanjoosha to maktaba square nyingine ikaenda ambapo wahindi walikuwa wakisubiri kuvuka waingie upande wa pili.

Matukio ya ujambazi yanarudi sasa kwa kasi ya ajabu!
Sielewi Obama alimaanisha nini hivi karibuni alipotembelea Tanzania. Alisema kuwa: ''Dar es Salaam is the Harbour of Peace".
 
Sishabikii majambazi.
Ila kama wenyewe wakija na kampuni hewa wanapewa mabilioni kqma share na serikali wanaanzisha biashara kubwa na za magumashi wanachota mali zetu ngoja tuzichukue.
Wazawa hawawezeshwi kama hawa wageni..tena wachukua pesa za share ndo wanaanzishia biashara wakati wao hawana kianzio.
 
I ma sorry to say this however it is comming deep down of my heart.Kusema ukweli nawapa pongezi majambazi kwa kufanikisha deal la kukwapua kwa Mhindi so long as hawajafanya maauaji.Wahindi wanatuibia sana kwa hiyo watarudi tu kutuibia haina shida bora hao ndugu waliokwapua wataenda kujipanga na kufungua hata mradi mdogo if and only if they have that brain
 
I ma sorry to say this however it is comming deep down of my heart.Kusema ukweli nawapa pongezi majambazi kwa kufanikisha deal la kukwapua kwa Mhindi so long as hawajafanya maauaji.Wahindi wanatuibia sana kwa hiyo watarudi tu kutuibia haina shida bora hao ndugu waliokwapua wataenda kujipanga na kufungua hata mradi mdogo if and only if they have that brain

hata mimi nimefurahi sana!!

ongereni kaka majambazi
 
Tigo (polisi wenye piki piki) huwa wana kazi gani?
 
Kweli sishabikii ujambazi ila ninawata ikiwezekana wawaibie tu maana ni wakwepa kodi wakuu matokeo yake tunalazimika kukatwa kodi za simu. Ninataka tu nikipata muda niweke thread ya Home Shopping Centre hapa kwa kuwa nilishuhudia kwa macho yangu. Na nikishaiweka hapa nitawasiliana na TRA na TAKUKURU. Tunaibiwa hela nyingi sana Tanzania. Ila nimegundua watu hao hao wezi kama Home Shopping Centre ana connections na high level individuals!!! Ha ha ha!! share holders!!! How comes mtu eti akupe kwa bure 10 or 1% ya company share!!!!!!! Eti bure!!!!! Hakuna cha bure toka kwa mhindi au mwarabu!!!! Hata Rostam alikuwa anawasaidia hela za Chama ila anazirudisha kupitia kusamehewa kodo mara elfu ya kamsaada ka danganya toto!!!!
 
Yaani mim huwa sioni vibaya mhindi akiibiwa,naunga mkono hoja waendelee tu kuwaibia ila wasiwaue
 
Ina maana primary task ya geshi la police ni zuia Chadema and the rest is secondry tasks? nauliza kwa sauti nzito?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom