Majambazi wapora Buguruni kwa pikipiki aina ya Boksa!!

Majambazi wapora Buguruni kwa pikipiki aina ya Boksa!!

Wanambeep kamanda Mangu.....hizi bodaboda na pikipiki sasa ni majanga.....Oysterbay wiki iliyopita walimuua mlinzi aliyewakurupua wameiba begi kwenye gari....karibu na Jaques.....bar .....pia Chan'gombe walipora 50mil za mauzo kwa bastora....saa moja jioni.......
 
Kituo kiko Rozana kule lakini mnavyosimulia utadhani kipo stendi ya Muhimbili hapo!? Kama hawajauwa au kujeruhi Mungu ni mwema.

Rozana na buguruni sheli kuna umbali gani? Mbona ukianzisha maandamano kupinga kitu kibaya utashangaa ndani ya dakika tano tu polisi haoo, hata kama mpo gongo la mboto na polisi watokea msimbazi kariakoo?
 
Dakika tatu zilizopita majambazi wamepola hapa BUguruni sheli kwenye bakery ya kuuza mikate na vitafunwa.
Wamekuja bila woga na pikipiki lao la Boksa na kuchukua mkwanja tena bila woga na kufyatua risasi juu.
Mie niko bar ya jirani hapa junction ilibidi kidogo wateja wa junction tujifiche kwa mda na mpaka sasa hakuna askari alofika wala nini na ni karibu na kituo kikuu cha polisi Buguruni. Kweli haya majanga.

Kosa ni kwenda kupora bila taarifa mkuu, hao walifuata taratibu zote jesh*ni
 
mijitu mioga sana, kazi kujiita makamanda buree, mnashindwa kuvishika vijambazi viwili! waje kwetu kinesi waone
 
Hiyo bekari ni ya mswahili mzalendo mwenzetu au ya msomali ?

Itakuwa ni ya wapemba hii, maana mara nyingi huwa nawakuta kama administration na wauzaji, na waswahili wapo kimtindo kama wauzaji na wafanyakazi nyingine
 
Itakuwa ni ya wapemba hii, maana mara nyingi huwa nawakuta kama administration na wauzaji, na waswahili wapo kimtindo kama wauzaji na wafanyakazi nyingine

Imeniuma wapemba ni kama sisi hata mazishi wanahudhuria. nilifikiri ni wale damu mbaya wanaizaya.
 
eti mnauliza polis walikuwa wapi c wamekula kamishen zao wanatulia lo badala ya kufwata mlio wanaenda uande wa pili.haha
 
mijitu mioga sana, kazi kujiita makamanda buree, mnashindwa kuvishika vijambazi viwili! waje kwetu kinesi waone

acha kuongea uha.ro wewe kilaza
watu wana bunduki halafu unataka raia wawazuie na nini? makalio au?
 
Napafahamu sana hapo hata hiyo bar uliopo ni nyumba ya pili toka hapo palipo vamiwa...cha kushanga inamaana hao watu waliojaa buguruni wafanya biashara wapo kibao hapo wameshindwa kabisa kuwashika hao jamaa? Na police now si wapo hapo hapo rozana!!!

Hapo sasa! Kama tusiposhiriki kuimarisha ulinzi jirani, kila mtu kuwa mlinzi wa mwenzie, tutaumbuka
 
Dakika tatu zilizopita majambazi wamepola hapa BUguruni sheli kwenye bakery ya kuuza mikate na vitafunwa.
Wamekuja bila woga na pikipiki lao la Boksa na kuchukua mkwanja tena bila woga na kufyatua risasi juu.
Mie niko bar ya jirani hapa junction ilibidi kidogo wateja wa junction tujifiche kwa mda na mpaka sasa hakuna askari alofika wala nini na ni karibu na kituo kikuu cha polisi Buguruni. Kweli haya m
inahitajika mipango madhubut
hams
 
Daah, yaani nimebaki nacheka tu huu uwezo wa kufikiri. So ungekuwa wewe ungefanyaje?

We umeelewa alichokiandika mtoa mada?
Walikuwa baa ya pembeni wakajificha..
Instead of organizng and save
 
bola-bora
loho-roho
mutu-mtu
za asbui

Atutajie shule alizosoma msingi na sekondari walimu wake wa kiswahili wajiuzulu kwani haya ni makapi.inabidi akupm mkubaliane ni namna gani utamsaidia kujifunza kuandika.usisahau kumkumbusha kununua daftari la vyumba vyumba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom