Majambazi wapora Buguruni kwa pikipiki aina ya Boksa!!

Majambazi wapora Buguruni kwa pikipiki aina ya Boksa!!

Walikaa muda gani kwenye tukio? huwa wanaambiwa mnapewa dakika 5 tuu au 10.
 
We umeelewa alichokiandika mtoa mada?
Walikuwa baa ya pembeni wakajificha..
Instead of organizng and save

Nimeelewa vizuri sana, ila wewe mwenzangu umeelewa vizuri zaidi. Ngoja siku majambazi yakiwa karibu yako utajiorganize na wenzako na mu save. Wameacha polisi na silaha zao wewe unapayuka nini? Utakufa bure kwa uvivu wa kufikiria! Yaani ni heri ya huyu mtoa mada alifanya la busara sana pamoja na walevi wengine, sio wewe uliyeelewa zaidi
 
Nimeelewa vizuri sana, ila wewe mwenzangu umeelewa vizuri zaidi. Ngoja siku majambazi yakiwa karibu yako utajiorganize na wenzako na mu save. Wameacha polisi na silaha zao wewe unapayuka nini? Utakufa bure kwa uvivu wa kufikiria! Yaani ni heri ya huyu mtoa mada alifanya la busara sana pamoja na walevi wengine, sio wewe uliyeelewa zaidi

acha uoga mwanaume..
 
acha uoga mwanaume..

Mkuu unachonga sana kwa kujifanya wewe bonge la shujaa usieogopa; hivi kwako gate ya chuma yanini? Security lights za nini kwako? Siku zote kumbuka hadui na tishio la binadamu ni binadamu mwenzie.
Mkuu kunguru mwoga huepusha bawa lake!!!
 
Mkuu unachonga sana kwa kujifanya wewe bonge la shujaa usieogopa; hivi kwako gate ya chuma yanini? Security lights za nini kwako? Siku zote kumbuka hadui na tishio la binadamu ni binadamu mwenzie.
Mkuu kunguru mwoga huepusha bawa lake!!!

mkuu unataka nimsifie huyu jamaa kwa kujificha?
hapana sitafanya hivyo.
ona anachosema hapa

Mie niko bar ya jirani hapa junction ilibidi kidogo wateja wa junction tujifiche kwa mda

anakuambia yeye yupo baa ya jirani, siyo sehemu ya tukio.
kweli kabisa walishindwa kutumia akili nyingine zaidi ya kujificha?
what if hao jamaa wangehamia hapo baa kuchukua pesa?
huyu kamanda si angejinyea kabisa? we have to think bana. :bored::bored:
 
mkuu unataka nimsifie huyu jamaa kwa kujificha?
hapana sitafanya hivyo.
ona anachosema hapa



anakuambia yeye yupo baa ya jirani, siyo sehemu ya tukio.
kweli kabisa walishindwa kutumia akili nyingine zaidi ya kujificha?
what if hao jamaa wangehamia hapo baa kuchukua pesa?
huyu kamanda si angejinyea kabisa? we have to think bana. :bored::bored:

Nahisi wewe umeponzwa na ID ya mtoa mada, ukadhani kamanda wa polisi kajificha bar. Hiyo ni ID tu, yeye ni mwananchi wa kawaida na sio polisi
 
Sasa ndio waibe kwenye bekari ya mlipa kodi. hizo ofc za serkal hawazijui
Khaa!! wote ni mijambazi tu. Wanaoiba kwenye mabekari au wanaojilipa mapesa mengi kutokana na kodi zetu. wote sawa tu :bored:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom