Majambazi wajeruhi na kupora Ngara


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
Majambazi wameteka eneo la mpaka wa Tanzania na Rwanda kijiji cha Benako Wilaya ya Ngara wamejeruhi mmoja na kupora fedha kwenye maduka.

Chanzo: ITV

==========

Michango ya Wachangiaji wengine....

Si kweli kwamba Majambazi wameteka Kijiji, Wala si kweli kwamba Majambazi walipambana na vyombo vya Usalama.

Usahihi ni;

Benaco ni Centre ya Biashara iliyopo Kijiji cha Kasulo Kata Kasulo baada ya kugawanywa. Zamani ilukuwa ya Rusumo Wilaya ya Ngara Mkoani Kagera. Majambazi Waliovamia walikua Wawili wenye Bunduki. Walivamia Kibanda cha M Pesa cha Mfanyabiashara aitwaye Niko na kufanikiwa Kupora Pesa za wateja waliokuwepo na Mfanya biashara mwenyewe.

Walijeruhi Mtu Mmoja aliyejaribu kukimbia. Dakika kumi Baada ya Majambazi kuondoka, Ndipo Polisi walifika na kuanza kufyatua risaisi Hewani. KUtokea sehemu ya tukio hadi kituo cha Polisi ni umbali wa KM 1 tu, lakini Polisi walichelewa. Majambazi walitumia kama dakika 10 tu wakaondoka.

Pesa iliyoibiwa haijafahamika kwani alikuwa bado hajafunga Mahesabu. Ila Mteja mmoja mwenyeji wa Rusumo alikua katoa Mil 1 ambayo Majambazi waliondoka nayo.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Ngara hapako Safe kila.cku
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Tanzania bana Askari wanakaa Tu badala ya kuwaweka wakae Doria maeneo hatari Rwanda tembea hata saa 8 ucku Doria IPO ya Kutosha
 
Yugu

Yugu

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
1,084
Likes
219
Points
160
Yugu

Yugu

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
1,084 219 160
atakua yule alietoroka mwanza
 
Bandundu

Bandundu

Senior Member
Joined
Sep 6, 2015
Messages
126
Likes
72
Points
45
Bandundu

Bandundu

Senior Member
Joined Sep 6, 2015
126 72 45
daaaaah hii nchi sasa ni hatari
 
K

Kataa Rushwa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2015
Messages
628
Likes
520
Points
180
K

Kataa Rushwa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2015
628 520 180
hatari sana
 
kilaza mjanja

kilaza mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2016
Messages
661
Likes
1,135
Points
180
kilaza mjanja

kilaza mjanja

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2016
661 1,135 180
Watu wanaodhaniwa kuwa ni majambazi wameteka kijiji cha benako wilayani ngara mkoani kagera na kupora fedha kwa zaidi ya masaa 3.

Taarifa iliokuja kama breaking news kupitia kituo cha ITV kinasema kuwa kuwa majambazi hao wameteka kijiji huku wakiwa na silaha za kivita na kuzunguka kijiji kizima ikiwepo kituo cha polisi kilichopo hapo hapo. kijiji hicho ambacho kina njia tatu za kuingia kilizingirwa na majambazi hao.

Polisi wanaelezwa kuchelewa kufika eneo la tukio ambalo limefanyika usiku wa kuamkia leo na kupelekea mashambulizi kudumu kwa masaa 3. ikumbukwe kuwa kijiji hicho kipo karibu na mpaka na rwanda na Tanzania ambapo magari makubwa ya mizigo na biashara mbalimbali zinafanyika.

Mpaka sasa hakuna taharifa yoyote ya kifo japo wapo watu walio jeruhiwa na tukio hilo,,, mpaka sasa vyombo vya usalama ikiwemo jeshi la wananchi wa Tanzania, polisi, usalama wa Taifa na uhamiaji wamejaa eneo la tukio,

Taarifa za awali hakuna jambazi yeyote alie kamatwa mpaka sasa,, pia kituo cha polisi cha eneo hilo kilizingirwa na majambazi hao na polisi kutegemea kutoka wilayani.

Waandishi wa habari wamezuiwa kukaribia eneo hilo la karibu kwani kuna msako wa hali ya juu.

SOURCE; ITV BREAKING NEWS
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,105
Likes
7,435
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,105 7,435 280
Wamefanyaje baada ya kukiteka...hakuna taarifa zaidi
 
Digoxin JR

Digoxin JR

Member
Joined
Jul 1, 2014
Messages
84
Likes
4
Points
15
Digoxin JR

Digoxin JR

Member
Joined Jul 1, 2014
84 4 15
Polis walikua wap?? Masaa matatu du!! Poor my country
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,680
Likes
47,354
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,680 47,354 280
Muuza Duka hakujaribu kufata ushauri wa kamanda sirro wa kuwa shujaa?
 
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
371
Likes
206
Points
60
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
371 206 60
unaambiwa ukitoka tu unarushiwa grenade mbili , mtu ana silaha ya kivita na wanatembea nyumba hadi nyumba ssa uyo polisi na kiSMG atafanya nini uku washikaji wamebeba rocket mgongoni
 
N

Nampson

Member
Joined
May 30, 2016
Messages
20
Likes
3
Points
5
N

Nampson

Member
Joined May 30, 2016
20 3 5
Watu wanaozaniwa kuwa majambazi wenye siraha wameteka kijiji cha Benako, wilayani Ngara, mkoa wa Kagera kwa takriban saa tatu leo, na kupora fedha kwa wanakijiji na kujeruhi wengne kwa risasi.
source; ITV breaking news.
 
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
371
Likes
206
Points
60
MBEGU BORA

MBEGU BORA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
371 206 60
Polis walikua wap?? Masaa matatu du!! Poor my country
kaka hata ungekua wewe ni polisi usingeenda kwa sababu jamaa walikua na grenade za kutosha mifukoni na ukitoa pua tu wanakurushia ufe nalo, hata miki nisingeenda hata iweje
 

Forum statistics

Threads 1,236,609
Members 475,218
Posts 29,263,908