mzee wa ngada
JF-Expert Member
- Jul 28, 2015
- 693
- 293
Ujuzi hauna uzoefu..! Anapiga mdogomdogo..Amestaafu au umri umemtupa mkono hana ujanja ujanja na mwili unakuwa mzito
Ujuzi hauna uzoefu..! Anapiga mdogomdogo..Amestaafu au umri umemtupa mkono hana ujanja ujanja na mwili unakuwa mzito
Nipo, sijakuona siku nyingi au mambo ya fomesheni za 4 by 4, na ma ekotike ya hatari?He.......upo kipenzi wa moyo wangu
Ha ha ha ha ha haaaaaaaaa.......achana na hayo bwana ila nimebanwa tu na majukumu aiseeNipo, sijakuona siku nyingi au mambo ya fomesheni za 4 by 4, na ma ekotike ya hatari?
Karibu.... 😀Ha ha ha ha ha haaaaaaaaa.......achana na hayo bwana ila nimebanwa tu na majukumu aisee
Asante my dear sasa hivi nachungulia humu mara chache sana, nazitafuta tu comments zako ili niburudikeKaribu.... 😀
Pamoja na uzee bado anaogopeshaMuonekano wake mbona ni kama bado yupo kazini...
Uburudike huku ukinivutia kasi kwa ile speed ya trektaAsante my dear sasa hivi nachungulia humu mara chache sana, nazitafuta tu comments zako ili niburudike
Ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaa we mwanamke una mambo sana aiseeUburudike huku ukinivutia kasi kwa ile speed ya trekta
Ha ha ha ha kweli kabisaMuonekano wake mbona ni kama bado yupo kazini...
UshahidiKosa la jinai halina Ukomo wa Muda Sheria ichukue mkondo wake