Dejane
JF-Expert Member
- Jan 1, 2014
- 51,112
- 72,577
Heheheh mpenzi wangu wa moyo nakupenda sana nadhan unajuaKumbe hupendi? basi nimjua mamii.
Heheheh mpenzi wangu wa moyo nakupenda sana nadhan unajuaKumbe hupendi? basi nimjua mamii.
Mamii najua hivyo,tatizo kuna watu humu jukwaani hawaishi uchonganishi,nilidhani tayari wameisha niwekea KAUZIBE,basi uabarikiwe na uzidi kunawiri.Heheheh mpenzi wangu wa moyo nakupenda sana nadhan unajua
Heheeh achana nao,tatizo unapenda mno wanawake kila mwanamke humu unamtaka haaMamii najua hivyo,tatizo kuna watu humu jukwaani hawaishi uchonganishi,nilidhani tayari wameisha niwekea KAUZIBE,basi uabarikiwe na uzidi kunawiri.
Hapana sio hivyo,nilikwambia mimi nafuata sera za King Mswati wa Swaziland,yaani humu jukwaani nimeanzisha kitu inaitwa UMHLANGA,yaani tamasha la kumpata mwanamke mmoja tu,ndio nilikuwa katika upembuzi,na wewe ndio umekamilisha vigezo au vipi?,sasa hao wengine ni marafiki wazuri tu,na tunaendelea kirafiki sio zaidi ya hapo.Heheeh achana nao,tatizo unapenda mno wanawake kila mwanamke humu unamtaka haa
TUMAINI LETUMilele Amina mtumishi
Krostooo----------
KIPAREMkuu huu ni mwandiko wa lugha gani