Baba Parokoo
Member
- Jul 20, 2016
- 60
- 17
Hii tena kali hii majambazi nao wanastaaf?
hawezi mpaka moderetaHeading umeruka baadhi ya herufi hebu ifanyie marekebisho kiduchu
hE1 mie nilidhani aki click editi inakubali!!hawezi mpaka modereta
sidhani iiihE1 mie nilidhani aki click editi inakubali!!
Nimejaribu kuiweka weka sawa lakini naona haiwwzekani mkuuHeading umeruka baadhi ya herufi hebu ifanyie marekebisho kiduchu
kaandika kwa lugha ya kisambaaJambai-: jambazi
Kwa hiyo hapo jamaa linakula kiinua mgongo tu... [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
relax Baba Parokoo, alimradi kilichomo ndani kinaeleweka, TUMSIFU YETU KRISTU BABA PAROKOONimejaribu kuiweka weka sawa lakini naona haiwwzekani mkuu
relax Baba Parokoo, alimradi kilichomo ndani kinaeleweka, TUMSIFU YETU KRISTU BABA PAROKOO
relax Baba Parokoo, alimradi kilichomo ndani kinaeleweka, TUMSIFU YETU KRISTU BABA PAROKOO
hahahaha wanikumbusha valala na vaghothi vetu kula kaa: hena siku Pius Msekwa eezie kula vaghothi veimba: MTHEKWA MTHEKWAumesahau h mkuuhahaha yethu
He.......upo kipenzi wa moyo wanguMuonekano wake mbona ni kama bado yupo kazini...