Maisha Yangu yanathamani kuliko kitu chochote.

Maisha Yangu yanathamani kuliko kitu chochote.

PakiJinja

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
11,766
Reaction score
26,158
Kauli hii ni ya kawaida sana, lakini inapotolewa na kiongozi aliyeaminiwa na kukabidhiwa majukumu ya kitaifa, huwa inasikitisha, kushangaza na kusababisha watu wataharuki.
Adam Malima inabidi ajiulize kama anastahili kuendelea kubeba majukumu aliyonayo.
 
]Maisha yake ni yepi?


Ni yale aliyotuonyesha kwenye TV, alipoibiwa kila kitu kupitia Dirishani akiwa kwenye nyumba ya kulala wageni na Kamera wala walinzi wasiweze kumwona mwizi

Mbaya zaidi ni nyumba ambayo mtu wa kawaida hawezi kufikia hapo maana ni ya gharama ya juu

??????????????????????????????

Haieleweki viongozi wetu wanatupeleka wapi
 
Yangekuwa na thamani asingeopoa changu afu akalizwa, au thamani imekuja baada ya kuibiwa na changudoa?
 
Aibu zake, yeye mwenyewe kuanzia mwili,macho,na pua yake havina thamani sembuse maisha?akafe mbele huko na umeme ushakatika hapa.chaaa,
 
Tanzania ni zaidi ya uijuavyo, kiongozi wa serikali anatembea na SMG. Ukimuuliza anakwambia eti ni "Self defence"
 
maisha ya kulala na makahaba au yepi,
ya kula hela za walipa kodi wake na makahaba au yepi,
ya kulala hoteli ya laki nne kwa usiku mmoja wakati
watanzania wengi ni maskini hata mlo wa siku hawajui pa kuupata au maisha yepi.
 
Back
Top Bottom