Maisha siyaelewi kabisa kwaherini

Wanawake wote hawa Bongo unasema unamsongo wa mawazo. Hebu chukua mmoja mashallah, peleka gheto halafu mwambie asonge huku amevaa khanga moja.
Kumpata sasa wa kumwambia asonge na kanga moko [emoji23][emoji23][emoji23] uache kazi ufanye kazi na bado Inaweza kufanya ujiuwe kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha ya siku hizi sijui yamekuwaje kwa kweli. Ule uwanaume sijui umepotelea wapi! Changamoto kidogo mtu anajiua?? Nisiandike mengi ila ukifika kwa Mungu utuombee ndugu yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwamba acha izo mtu wangu.

Mi niko apa na degree yangu na nachimba mitaro ya barabaran umefukiwa na mafuriko na kwa siku 5 na unakatwa 1500 ya chai na msosi.

Mbaya zaid hela unalipwa kwa wiki. Afu niko fresh tu nacheka na wadau apa Kama hamna kitu ivi!!!

Jion apa mwenzio napokea mzigo leo namwita bebe mageton tutumie [emoji23][emoji23][emoji23]. Naamin ntantoboa tu hata wewe amini hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kama uliabadili uamuzi na hukujitupa bahharini hiyo jana nikuambie tuu ukijiua una kesi kubwa sana ya kujibu huko unakotaka kwenda.
NB. if you can make it through the night there is a brighter day-- 2pac
 
Unajali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vere goodi

In Makinda tone
 
Hivi vibua si wanaishi baharini? Ukikutana nao wasalimie sana wambie nawapenda sana wakiwa kwenye sahani
 
mkuu usife kwanza, nilipe pesa zangu, maana nitafilisika, wakat were umeenda kumsalimia Mwenyezimungu
 
Watu mnavyo visa vizuri vya kushuhudia makuu ya Mungu na bado mmekaa kimya
Anzisha Uzi mkuu tunufaike na maelezo yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuweni makini msije kuwa mnamjibu aliye marehemu tayari... Mnaweza kujuta

Jr[emoji769]
Nikweli ndugu
lakini kama mtu anataka kujiua na anakuja kutangaza anataka atention zetu kabisa, kitu ambacho nikutafuta sifa za kijinga
kwanini napata ujasiri huu kuongea hivi wakati nisuala la kifo?
Sababu kubwa ni hiii
Kuna thread kama mbili zipo humu ni watu walikata tamaa kabisa yakuishi walikuja wakijieleza na namna gani hawaoni umuhiu wakuendelea kuishi, walikuja kuona kama wanaweza kupata msaada wowote naamini waliona kunatumaini fulani wanaweza kupata,
Mwishowe wote waliweza kusaidiwa vyema hata wakileta mirejesho mizuri kabisa,
sasa huyu ni nani hajihurumii kabisa na anaweza pata ujasiri wakuja hapa kutangazia hapa kwamba anajiua?
kama kweli ameshindwa kabisa kupata msaada na tumaini anapata wapi ujasiri ama akili yakuaga?
Nature can't lie kamwe "Anayejisifia kwa shida aliyonayo nikwamba tayari anauwezo wakuikabili ila hajataka kwa makusudi, maana wasioweza kuzikabili wala hawawezi kuyajua matatizo yao"

Over
 
Duh huwa tunachukulia mzaha hivi hivi…… hivi tangu atoe hii thread ameshareply comment hata moja?
chongoe please usitulize Mkuu njoo tuzungumze.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…