Maisha plus ni hatari mwaka huu.


mgange hussein

mgange hussein

Senior Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
150
Points
195
mgange hussein

mgange hussein

Senior Member
Joined Sep 10, 2012
150 195
Nimeangalia katika TBC wasichana wanalazimishwa kuinua gogo zito,hatimae likawashinda na hatimae kumuangukia mmoja na kupoteza fahamu na kupotezea kipindi hewani na kuweka matangazo mengine.Haijulikani ameathirika kiasi gani.Wajaribu kuangalia kazi au mazoezi ya kuwapa hata kama mshindi anapewa Mil 20
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,379
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,379 2,000
Nimeangalia katika TBC wasichana wanalazimishwa kuinua gogo zito,hatimae likawashinda na hatimae kumuangukia mmoja na kupoteza fahamu na kupotezea kipindi hewani na kuweka matangazo mengine.Haijulikani ameathirika kiasi gani.Wajaribu kuangalia kazi au mazoezi ya kuwapa hata kama mshindi anapewa Mil 20
Upuuzi, wanafanya nini huko. Hiyo ni JKT au ni nini. Njaa zitatuua
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Nimeangalia katika TBC wasichana wanalazimishwa kuinua gogo zito,hatimae likawashinda na hatimae kumuangukia mmoja na kupoteza fahamu na kupotezea kipindi hewani na kuweka matangazo mengine.Haijulikani ameathirika kiasi gani.Wajaribu kuangalia kazi au mazoezi ya kuwapa hata kama mshindi anapewa Mil 20
Ni afadhari wangeonyesha na huduma waliyo mpa kujenga imani kwa wananchi wanaofatilia kipindi hiko....
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,623
Points
1,225
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,623 1,225
Du yale mazoezi ya babu ni kiboko. Babu very strong.
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
HAKI SAWA KWA WOTE!!! Si ndio msemo wa kila siku, Kwamba hakuna kazi ya Mwanamke wala Mwanaume?
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
HAKI SAWA KWA WOTE!!! Si ndio msemo wa kila siku, Kwamba hakuna kazi ya Mwanamke wala Mwanaume?
nakumbuka olevel gals walidai haki sawa wanaume tukawa tunadeki darasa one day kazi ya kushusha magunia na kuyapanga stoo wanaume wakapiga nusu wakawasusia mademu loooh kilinukaje ila ndo hivyo tukashinda maana maticha waliwapa support mwanzoni.. pole zake aliyeumia
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Mimi naamini hakuna haki sawa mpaka mwisho wa Dumia, Mwanamke hawezi kuwa sawa na Mwanaume hata siku moja
 
nilkarish

nilkarish

Member
Joined
Mar 3, 2012
Messages
63
Points
0
nilkarish

nilkarish

Member
Joined Mar 3, 2012
63 0
kabla ya kupelekwa huko walipimwa afya zao kweli? pengine mtu hata mazoezi hafanyi ukambebeshe magogo si kutafuta matatizo huko
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,902
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,902 2,000
Niliona kipanya anamlazimisha dada flani kupanda juu ya mti mrefu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,355
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,355 2,000
Lazima watoe jasho bana...million 20 siyo mchezo..........
 

Forum statistics

Threads 1,284,750
Members 494,236
Posts 30,838,738
Top