Maisha ndio yalivyo


bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
101
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 101 160
Ukisoma atakuchapia nani kitu kuoa ili waliotoa mchango baadhi wapate kukuchapia...nyambaaafuuuuu!
 
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,712
Likes
2
Points
135
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,712 2 135
Mimi namchangia msomi anaweza kuja kuwa daktari akanitibu, lakini muuoaji sina imani nae maana atafaidi peke yake labda kama atakuwepo na msaidizi wake pembeni
 

Forum statistics

Threads 1,263,848
Members 486,093
Posts 30,166,084