Maisha na vipindi vyake..

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,705
2,000
maba.jpg
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,691
2,000
Unaona jinsi hekima na busara vinavyoletwa na umri wa mtu; hiyo picha ya chini huyo mzee Singh haoneshi kabisa emotions zake wakati wa furaha au majonzi unlike kijana Obama ambaye uonesha wazi wazi anapofurahi au kukasirika!! Uzee dawa nyie vijana.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Huyo Manmohan alivyo duh...! haiwezekani bwana, nothing is permanent but change...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom