Maisha matamu

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,328
Points
1,195

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,328 1,195
Ukiruka stage lazima utairudia uzeeni,...huyu mzee inabidi awe anafanya majumuisho/mahesabu
ya maisha yake,lakini anacho fanya ni kama bado ana miaka 10 hivi
 

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,659
Points
1,225

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,659 1,225
Mi nadhani kimestaafu juzi juzi hivyo kinakula pensheni sasa after few days utaniambia kitakavyochoka maana hata kikiwa millionaire kwa spidi hii ....sidhani.
 

Forum statistics

Threads 1,379,549
Members 525,452
Posts 33,748,734
Top