Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,106
- 64,100
Totoz wanataka uhakika wa maisha; wale milo mitatu mizuri, wavae vizuri, wanywe vizuri, waishi sehemu ya uhakika, uwape shoo vizuri.
Ukifanikisha haya yote, muda wote utakuwa unaitwa baby na majina matamu matamu unayoyajua, pamoja na kupigiwa simu au kutumia jumbe kila wakati ili asije akaibiwa.
Mimi napambana na wakwangu hapa mtaani.
Ukifanikisha haya yote, muda wote utakuwa unaitwa baby na majina matamu matamu unayoyajua, pamoja na kupigiwa simu au kutumia jumbe kila wakati ili asije akaibiwa.
Mimi napambana na wakwangu hapa mtaani.