Maiko Jackson njooo.... Kama hutaki nenda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiko Jackson njooo.... Kama hutaki nenda.

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, May 19, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Naomba nijuzwe, huu wimbo uliimbwa na nani na unaitwaje?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali, enzi nikiwa mdogo mm na ndugu zangu tulikua tunashindana kucheza mabreka, na kuna huu mwingine wa Michael J. unaimba makusamba kusamba makusa, tulikua tunacheza mpaka basi. Utoto raha jamani, NATAMANI KUWA MTOTO TENA
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Zamani kila wimbo mzuri tulikuwa tunajua wa Wacko Jacko
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Ha haa haaa those were the days!

    Ratiba yangu ilikuwa kama ifuatavyo,
    Jummosi kama leo mida kama hii nakwenda zangu kuogelea TTI Club Kidatu huko,
    saa saba nakwenda kuangua maembe Ng'ongo na makungu,
    Saa tisa tunakwenda kuendesha malingi ya magari,
    Saa 12 narudi TTI Club kuangalia Video ya KOmando john
    Saa 2 narudi home nyumba namba 28
    nikifika home napita mlango wa nyuma, mara naitwa na mshua kwa ajili ya bakora kwa nini sijakwenda Tuition kwa mwalimu Chacha?
    Nikitoka kwenye bakora za mshua naingia chumbani ili mshua aone kuwa ameniumiza sana najifunga vitambaa sehemu zote nilizovimba kwa ajili ya bakora za mshua, then nakwenda kula na vitambaa (bandeji) zangu.

    Hahaa haaaa.... Xmas sasa ikifika ngoma ndo hizo za kina Maiko Jackson, james Ingram, Mavin gaye, makali wetu wa ku-sakata dance alikuwa jamaa anaitwa Aigele na maulid mrisho washikaji ambao siku zote za sherehe kama hizo walikuwa wanachukua zawadi za Double cola na seven up!

    Zamani raha sana ilikuwa...
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Bjbj umenikumbusha....

    akusamba kusamba Mwakyusa
    katia kidole kanusa,
    kenda kusema kwa Mussah,
    Mussah nae kanusa. lol

    Naona ndio huyo huyo atakua kaimba na huo wako..
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Na ile nyimbo ya Maiko Jaksoni,
    Nataka binzali saba, nataka binzaliiii sabaaaa.
     
  8. L

    Luushu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Hizo nyimbo zete zimeimbwa mkali wa pop MICHAEL JACKSON zikiongozwa na wimbo wa thriler ulimpatia umaarufu mkubwa na pesa nyingi kuliko albam zake zote.Kuna wimbo siukumbuki jina alipiga mwaka 1987 ujerumani magharibi,watu wa ujerumani mashariki waliparamia ukuta kuvuka wakaone shoo wengi walijeruhiwa na askari kipindi hicho nchi hizi zikuwa zimetengwa na ukuta uliojulikana kwa jina la BERLIN WALL,hakika umenikumbusha mbali nimewakumbuka akina EROTIKA MADONA,WHITNEY HOUSTON,MARVIN GEY,SIR ELTON JONH,LIEON RICH,UB 40,PETER TOSH,BOB MARLEY,JULIE EGLISHEZ,COOL AND THE GANG,CHAKACHAKA,na wengine wengi hako ndo kamchango kangu endeleaa
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Mnazikumbuka zile kalata za kwenye chewing gum, zilitoka mwaka 1987/88 na kalata ngumu kabisa kuipata ilikuwa ya Michael Jackson?
     
Loading...