Mahudhurio ya Madame B yamepungua sana


W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,327
Points
1,500
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,327 1,500
Tangu ampate Chimbuvu, mahudhurio ya huyu mdada Madame B yamepungua sana humu jf kwa zaidi ya asilimia 50. Nina wasiwasi na huyu jamaa kwamba pamoja na ukongoman wake atakuwa na asili ya uarabu ya kutowaruhusu wanawake kujichanganya. Au labda ni utimilifu wa ile methali isemayo atafutaye akipata hutulia. So madame b alitafuta humu jf akampata chimbuvu sasa ametulia. Au labda ameshaanza kula udongo na kutamani vitu vyenye uchachu uchachu.
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Shosti Madame B,hebu kuja pande hizi,naona kuna kiumbe anachezea moto huku.
 
Last edited by a moderator:
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Tangu ampate Chimbuvu, mahudhurio ya huyu mdada Madame B yamepungua sana humu jf kwa zaidi ya asilimia 50. Nina wasiwasi na huyu jamaa kwamba pamoja na ukongoman wake atakuwa na asili ya uarabu ya kutowaruhusu wanawake kujichanganya. Au labda ni utimilifu wa ile methali isemayo atafutaye akipata hutulia. So madame b alitafuta humu jf akampata chimbuvu sasa ametulia. Au labda ameshaanza kula udongo na kutamani vitu vyenye uchachu uchachu.
una akili sana wewe,very observant,kula five mwanawane!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mara ya mwisho kuwasiliana nae alikuwa Tanga kwenye arobaini. Ila kwa ninavyomjua yule hicho kimya kina mshindo mkubwa,akiibuka tu Chimbuvu katemwa
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Mara ya mwisho kuwasiliana nae alikuwa Tanga kwenye arobaini. Ila kwa ninavyomjua yule hicho kimya kina mshindo mkubwa,akiibuka tu Chimbuvu katemwa
Yaani wewe! Lazima usutwe kabla mwaka haujaisha.
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Shem wangu mbona yupo sana! Mtakuwa mnapishana nae thread!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Mara ya mwisho kuwasiliana nae alikuwa Tanga kwenye arobaini. Ila kwa ninavyomjua yule hicho kimya kina mshindo mkubwa,akiibuka tu Chimbuvu katemwa
Utasutwa wewe.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,286,242
Members 494,902
Posts 30,888,127
Top