Mahindra motorcycles

Mahindra motorcycles

Ili iweje yaani na wapate faida gani kwa hizo sifa mbaya unahisi pikipiki zao zitapata soko?
Ni pikipiki, jamaa yangu anahisi ina remote control na inafanyishwa kazi kupiga watu vidole makusudi.
 
Mm ni ninayo mahindra Arrow ni pikk piki nzuri ,imara na nyepesi kuchanganya kwenye mwendo 1 lita moja inanipa kilomita 55 kwenye high way

Ila bei yake ni mkasi muhindi anauza milion 2.2 mkuuu nunua huwezi kujuta kabisa ...haiharibiki hovyo imetumja technologia ya honda 110 ....na spea zake nyingi zinaingiliana na honda one ten

Inatumia mfumo wa timing chain ambao inafanya kuwa injini kuwa na mzunguko mkubwa zaidi na kutumia mafuta madogo

Ni piki piki bora sana , kwa piki piki zinazotengenezwa kutoka india

Baadhi ya spea zinaingiliana na boxer kama vile taaa na mfumo wa umeme ni kama boxer inafua umeme wa taa ya mbele inawashwa na magnetor

Hivyo kufanya betri idumu bila kusumbua ...na kufa kwa haraka

Tairi ya mbele ni size 2.75 kwa 18 nyuma inatumia tairi ya 300 kwa 18 hivyo kuifanya ikate upepo kwa haraka na urahic na kuifanya kuwa nyepesi max load ya mzigo ni kilo 200 imetengenezwa kuhimili kubeba watu wawili

Changamoto yake
Mafundi wa kuitengeneza ni wale ambao wamebobea katika piki piki za japan ....hivyo unapaswa kuwa makini sana na mafundi wa mtaani

Pia inahitaji kutumia oil nzito kidogo zile zenye visty coasty kubwa , epuka kununua oil za bei rahic

Ina bomba ngumu zinazuia injini isipate mkwaruzo wala tenk kubondeka pindi inapopata ajali

Naomba kuwasilisha
IMG_20190510_124905.jpeg
IMG_20200311_080816.jpeg


sent from toyota Allex
 

Attachments

  • IMG_20190510_124826.jpeg
    IMG_20190510_124826.jpeg
    68.4 KB · Views: 17
Back
Top Bottom